• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mp3TagEditor_Chỉnh sửa tag, cắt ghép nhạc chuyên nghiệp mà nhỏ gọn

chemi1209

Nếu zậy thì trong phần chỉnh tag ID3v1, nó có phần chuyển từ ID3v1->ID3v2 đó, bạn thử xem sao nha!

Mình cũng đã thử rồi nhưng Pm hiện ra bảng có chữ đỏ, hình như lỗi gì ấy!:-?

Caominh171

Mình cũng đã thử rồi nhưng Pm hiện ra bảng có chữ đỏ, hình như lỗi gì ấy!:-?

Mình mới thử chuyển wa lại bt mà, mình nghĩ máy bạn có thể thiếu plugin nào đó của python, bạn nên cài bộ python trên thẻ của SM Kojiro, mình xài thấy đủ và tốt lắm

chemi1209

Mình mới thử chuyển wa lại bt mà, mình nghĩ máy bạn có thể thiếu plugin nào đó của python, bạn nên cài bộ python trên thẻ của SM Kojiro, mình xài thấy đủ và tốt lắm

Mình cài trọn bộ Python của Anh Kojiro rồi mà, phải nghiên cứu kỹ Pm này mới đc, nhưng nếu 1 số option ko có mấy ô vuông thì tốt!
P/s Bạn thử edit bài ở link xem sao.

Caominh171

Mình cài trọn bộ Python của Anh Kojiro rồi mà, phải nghiên cứu kỹ Pm này mới đc, nhưng nếu 1 số option ko có mấy ô vuông thì tốt!
P/s Bạn thử edit bài ở link xem sao.

Bạn àh, ô vuông là do còn tiếng Trung, cả bản tiếng Anh còn bị nữa, tìm không thấy chỗ dịch lun, mình thấy nó chỉ bị phần Gói xử lý thôi, phần này theo mình đoán là chỉnh tag hàng loạt nhưng tìm ko thấy chỗ này dịch nên cũng đành chịu thôi :-??
Mà bạn nói "thử edit bài ở link" là sao?

chemi1209

Bạn àh, ô vuông là do còn tiếng Trung, cả bản tiếng Anh còn bị nữa, tìm không thấy chỗ dịch lun, mình thấy nó chỉ bị phần Gói xử lý thôi, phần này theo mình đoán là chỉnh tag hàng loạt nhưng tìm ko thấy chỗ này dịch nên cũng đành chịu thôi :-??
Mà bạn nói "thử edit bài ở link" là sao?

Uh, mình biết mà!:|
Bài này nè http://www18.nhac.vui.vn/Music/#Play,70952 Mình "dính" mấy bài mà MP ko chạy đc rồi đấy!

Caominh171

Uh, mình biết mà!:|
Bài này nè http://www18.nhac.vui.vn/Music/#Play,70952 Mình "dính" mấy bài mà MP ko chạy đc rồi đấy!

Um mình ko bik máy bạn bị sao mà ko đc chứ mình làm bt nè, bạn xem screenshot mà mình vừa làm đây, mình chụp theo từng bước mình làm lun đó, TTPod cũng như MP cũng nhận đc rất tốt:

chemi1209

Um mình ko bik máy bạn bị sao mà ko đc chứ mình làm bt nè, bạn xem screenshot mà mình vừa làm đây, mình chụp theo từng bước mình làm lun đó, TTPod cũng như MP cũng nhận đc rất tốt:

Mình edit lại cả tên bh, tên ca sĩ, album...bằng Tv có dấu, và add thêm ảnh 52k (edit 100%) mà MP vẫn ko chạy mà!

Caominh171

Mình edit lại cả tên bh, tên ca sĩ, album...bằng Tv có dấu, và add thêm ảnh 52k (edit 100%) mà MP vẫn ko chạy mà!

Mình mới thử edit tựa, tên ca sỹ,... bằng TV có dấu, máy nhận bt cả TTpod lẫn MP, chắc máy bạn bị trục trặc gì rồi!

q630666

Mình mới thử edit tựa, tên ca sỹ,... bằng TV có dấu, máy nhận bt cả TTpod lẫn MP, chắc máy bạn bị trục trặc gì rồi!

Tớ test cả 2 bản VH khi vào ID3v2 đều bị khởi động lại.Ngậm ngùi bản EN vậy:((

dongtam

cài bản việt hóa máy báo lỗi ,bản EN cài bình thường mình không hiểu tại đâu? máy N95 đã hack .

chemi1209

Tớ test cả 2 bản VH khi vào ID3v2 đều bị khởi động lại.Ngậm ngùi bản EN vậy:((

Hi, dùng bản EN cũng dễ sử dụng mà, nếu chỉ dùng để cắt nhạc và sửa tag thì ok!

MinhThang

Manager
Hi, dùng bản EN cũng dễ sử dụng mà, nếu chỉ dùng để cắt nhạc và sửa tag thì ok!

Nói chung là không vấn đề, nhưng Vh chỉ để các bạn không thạo tiếng Anh dễ sử dụng hơn.:D

Gladiator

Cái này hay quá ! thích bài hát nào thì có thể x làm nhạc chuông luôn,quá tiện lợi,không phải mở PC =D>

since

mấy anh ơi cho em hỏi đủ bộ python là sao và các anh cò thể cho em link dow được ko ạ !thank các anh trước nha !

Caominh171

may anh oi chi em cach cai winrar cho n82 di em cam on
Dùng Xplore là có thể giải nén đc rồi bạn àh!
mấy anh ơi cho em hỏi đủ bộ python là sao và các anh cò thể cho em link dow được ko ạ !thank các anh trước nha !
Thì phải cài đủ bộ python thì pm này mới chạy đc bạn àh. Đang onl trên đt nên k đưa link đc,chịu khó search với từ khóa 'python trên thẻ' rồi tải bản của SM Kojiro ở trang 4 nhé!

vancopvt

cho mình hỏi. Mình biên soạn bằng ID3V2 để thêm ảnh, Load ảnh bình thường xong nó tự thoát ra. Mình làm mọi cách nhưng vẫn không thể coi được ảnh trong music player và trong ttpod. Ở ttpod khi mình chọn bài đó toàn bị out ra ngoài luôn. Còn ở music player thì vẫn chạy được nhưng mà không có ảnh. mình vào lại để kiểm tra thì ở phần hiển thị ảnh thì vẫn thấy. Mình thử lưu thông tin lại thì hỡi ơi: trong xplore bài hát đó còn o kb. hjc. Chẳng hiểu sao nữa