• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

mQuickdo - Các phiên bản cập nhật

XuanTruong

Super V.I.P
chả bít dùng thế nào, vuốt trầy cả màn hình mà có thấy gì đâu.
phiên bản 1.4.1 full.
các bác hướng dẫn mình 1 chút.
thanks!!!!!!!!1:-/

Mặc định có vạch màu vàng ở cuối cùng màn hình, Bạn cứ thế mà vuốt vuốt (Chiều nào qua cũng được)!:D

firefox10

Update phiên bản mới v1.4.1!​

Link download đâu ? hay là trong source của pdaviet ?

kennh0x

sao e cài bản 1.3.1 rồi mà sao không có tác dụng gì hết em đã vô pm cài đặt luôn rồi mà vuốt hoài không được.em xài 3g ver 3.1.2.anh em giúp với

XuanTruong

Super V.I.P
sao e cài bản 1.3.1 rồi mà sao không có tác dụng gì hết em đã vô pm cài đặt luôn rồi mà vuốt hoài không được.em xài 3g ver 3.1.2.anh em giúp với

Có thể chương trình chưa được "Enable"? Bạn vuốt phía dưới cùng màn hình đứng nhé, Mình dùng từ những ngày đầu mới ra Soft này vẫn chạy bình thường.

Zenki

Super V.I.P
cái này khi lock device rồi có chức năng mở lên mà ko dùng nút power hay nút home ko?

Không có phần mềm nào như thế cả anh ạ, đã lock rồi thì chỉ có bấm nút

Hoặc có thể dùng Activator chọn lắc thay cho nút home hoặc nút nguồn! Nhưng cảnh báo trước bỏ trong túi quần đi nó lắc thì bật lên bật xuống liên tục đó :D

AquaSta

Moderator
Hoặc có thể dùng Activator chọn lắc thay cho nút home hoặc nút nguồn! Nhưng cảnh báo trước bỏ trong túi quần đi nó lắc thì bật lên bật xuống liên tục đó :D

Không được đâu em ơi, test với Activator rồi, kiểu là chỉ lock/unlock lockscreen khi nó vừa mới chuyển, chứ đã lock một lúc thì chịu chả thể có tác dụng đâu. Thằng iShakelock cũng tương tự mà nó phải có Activator mới chạy được đó

tommynguyen1961

tóm lại khi đã tắt đen màn hình thì phần mềm chỉ có mà chịu.Đã test và đều vô dụng hết, ko si nhê gì.:(

AquaSta

Moderator
tóm lại khi đã tắt đen màn hình thì phần mềm chỉ có mà chịu.Đã test và đều vô dụng hết, ko si nhê gì.:(

Không anh ơi, tắt đèn màn hình thì vẫn còn thằng ScreenDimmer có tác dụng đến 15 phút, anh có thể chạm vào màn hình thì nó lại sáng lại. Yêu cầu để tự động lock máy trong settings là never. Trong cài đặt của ScreenDimmer phần Turn off Backlight là ON và thời gian Turn off Backlight after để là 15 minutes :))

tommynguyen1961

nhưng khi mình lock device bằng tay thì đụng vào màn hình cũng có gì đâu. Ko lẽ cứ để màn hình ko lock hoài sao?