• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MX Video Player - Chơi video đa định dạng (Tổng hợp các phiên bản)

8375600

sr có ai chỉ mình xái cái lucky của 1.6 ko có ko có dòng google patht.. mà nó có dòng patch on reboot rồi ra 2 dòng nữa... thử thì vào vẩn bắt mua. reboot thì vào bị out ra... path xong nó chuyển qua màu tím

thuglife18

Well-Known Member
sr có ai chỉ mình xái cái lucky của 1.6 ko có ko có dòng google patht.. mà nó có dòng patch on reboot rồi ra 2 dòng nữa... thử thì vào vẩn bắt mua. reboot thì vào bị out ra... path xong nó chuyển qua màu tím

lucky ver mới sẽ có 2 dòng đầu bạn cứ chọn 2 dòng đó sẽ đc,nếu ko đc thì chọn patch on reboot dòng đầu thử xem sao

8375600

lucky ver mới sẽ có 2 dòng đầu bạn cứ chọn 2 dòng đó sẽ đc,nếu ko đc thì chọn patch on reboot dòng đầu thử xem sao
arc s, đã root .62
sao mình cài thi path thấy báo lỗi N3.N4 gì đó, vào thì xem được mà cứ bị out, khi thì vừa vào là out, khi thì vào hiện danh sách là out

thuglife18

Well-Known Member
chết rùi mọi ng ơi,do hình như lucky ver 1.15 ko hổ trợ mx video mà còn làm hư lun thì phải,mình thử thì báo dc,rùi khi vào mx video,thì nó báo ứng dụng báo bắt buộc đóng,h xóa cài lại báo bộ nhớ đầy y như cái titanium lần trc nữa rùi,h xài act 1 video,ko cài dc mx video nữa,nghe nói do lucky patch ra nên bị thế,bữa coi bên 4rum tinhte kêu vào phần bộ nhớ trong del j đi đó,bên đó nói nếu dùng lucky khi gở ra thì nên đóng ứng dụng rùi del data đi rùi hãy gỡ mà wên gỡ ra ko cài dc nữa T_T

Sanvu88

Member
chết rùi mọi ng ơi,do hình như lucky ver 1.15 ko hổ trợ mx video mà còn làm hư lun thì phải,mình thử thì báo dc,rùi khi vào mx video,thì nó báo ứng dụng báo bắt buộc đóng,h xóa cài lại báo bộ nhớ đầy y như cái titanium lần trc nữa rùi,h xài act 1 video,ko cài dc mx video nữa,nghe nói do lucky patch ra nên bị thế,bữa coi bên 4rum tinhte kêu vào phần bộ nhớ trong del j đi đó,bên đó nói nếu dùng lucky khi gở ra thì nên đóng ứng dụng rùi del data đi rùi hãy gỡ mà wên gỡ ra ko cài dc nữa T_T

lucky patch 1.1.7 bẻ răng được mx mà. bản lucky 1.1.5 không bẻ được đâu. bạn tải bản 1.1.7 việt hóa của mình có hướng dẫn trong phần mềm luôn đó

ManhKeu

Active Member
1.1.5 bẻ được bình thường mà ! Chọn mỗi dòng đầu tiên là ok!

thuglife18

Well-Known Member
bây h cài mx vào nó báo ko đủ dung lượng bộ nhớ nè,ko cho cài mặc dù cài các pm khác ok,trc cũng bị thằng titanium T_T up rom xong cài lại h bị thằng này oải ko

thuglife18

Well-Known Member
1.1.5 bẻ được bình thường mà ! Chọn mỗi dòng đầu tiên là ok!

bẻ đc ,nhưng vào nó báo ứng dụng bị bắt buộc đóng cứ nếu lin tục đòi vào thì đc nhưng sẽ đòi win` truy cập internet market

Sanvu88

Member
lôi báo bộ nhớ đầy bạn dùng luky patch để khắc phục nhé.
tải bản luky 1.1.7 việt hóa đó bấm chọn menu rồi chọn more -> dò lỗi -> gỡ bỏ sửa chưa và sao lưu xem được không.

bạn chú ý khi dùng lucky thì phải cập nhật busybox trước rồi mới patch ứng dụng ( more-> dò lỗi-> cập nhật busybox)

Sanvu88

Member
Update MX Video Player v1.6a pro

Thay đổi gần đây:

Hỗ trợ cho DVD, truyền hình số mặt đất, theo dõi phụ đề SSA / ASS.
Hỗ trợ để tạo phong cách của phụ đề SSA / ASS.
Hỗ trợ cho Ruby tag.
Thêm tùy chọn để chọn thư mục phụ đề.
Thêm mạng tải tập tin phụ đề với phát lại http://.
Hỗ trợ tải video trước / sau với phát lại http://.
Hỗ trợ cho mms :/ / phát lại
Hỗ trợ chơi Gmail video đính kèm.
Thêm hỗ trợ cho m3u (8). Phát lại.
Thêm tùy chọn không chạm vào nút đèn nền

Chỉnh sửa cuối:

Sanvu88

Member
Update MX Video Player v1.6b pro

Thay đổi gần đây:

Sửa lỗi phát online
Thêm phông chữ trình đơn lựa chọn thư mục trên cửa sổ cài đặt.
Thêm một lựa chọn để bỏ qua font quy định trên kịch bản SSA nhưng sử dụng phông chữ mặc định thay thế.
Thêm một tùy chọn để vô hiệu hóa thư mục / video chỉnh sửa trình đơn.
Thêm phụ đề SSA tùy chọn kích thước màn hình hiển thị rộng.
Cải thiện xử lý âm thanh S / W.
Cải thiện làm chậm lại vấn đề khi phụ đề nội bộ được sử dụng.
Sửa lỗi màu sắc phụ đề HTML tag.
Tải phụ đề sửa lỗi liên quan đến phụ đề nội bộ.

MX Video Player Pro v1.6b with Lucky Patcher (Remove License Verification)

http://www.box.com/s/01c7f0a796f59877396b

MX Video Player Pro Neon v1.6b with Lucky Patcher (Remove License Verification)

http://www.box.com/s/b45e9057e7535b4f606f

Dùng lucky patch bản mới nhất ở đây để làm full http://www.pdaviet.net/showthread.p...r-dành-cho-một-số-app-Market(Cập-nhật-v1-1-7)

chú ý đọc kỹ hướng dẫn sử dụng lucky patch

Chỉnh sửa cuối:

ManhKeu

Active Member
Mình cũng chịu ! Và cũng rất muốn biết ! Mình cài và thấy nó cũng vậy thôi !

thuglife18

Well-Known Member
Sao cài vào toàn bị lỗi thiếu bộ nhớ.mặc dù bộ nhớ còn rất nhiều
cách sữa chữa khi bị trường hợp giống bạn nhé :D
lôi báo bộ nhớ đầy bạn dùng luky patch để khắc phục nhé.
tải bản luky 1.1.7 việt hóa đó bấm chọn menu rồi chọn more -> dò lỗi -> gỡ bỏ sửa chưa và sao lưu xem được không.

bạn chú ý khi dùng lucky thì phải cập nhật busybox trước rồi mới patch ứng dụng ( more-> dò lỗi-> cập nhật busybox)
xem thêm ở đây http://www.pdaviet.net/showthread.p...r-dành-cho-một-số-app-Market(Cập-nhật-v1-1-7)

ManhKeu

Active Member
Bạn vào data/app xóa file có chữ mx video player or mx player di la cài được mà

venusian

Moderator
Cập nhật MX Video Player Pro v1.6b (Pro + Neon) Working

Hướng dẫn cài đặt:

1. Cài đặt MX Video Player Pro v1.6, Không chạy ứng dụng.
  2. Cài đặt LuckyPatcher v1.1.7
  3. Mở LuckyPatcher (Điện thoại bạn phải đc Root), nhấn giữ vào dòng MX Video Player Pro, chọn Remove License Verification (Auto!) thoát ra.
  4. Mở ứng dụng MX Video Player Pro và đóng lại.
  5. Cài đặt MX Video Player Pro v1.6b hoặc MX Video Player Pro v1.6b neon.
  6. Mở lại LuckyPatcher, nhấn giữ vào MX Video Player Pro, sau đó chọn fix dalvik-cache changes / dalvik-cache fix apply tiếp tục nhấn giữ vào MX Video Player Pro chọn Remove License Verification (Auto!)
  7. Mở MX Video Player Pro thưởng thức.

Chỉnh sửa cuối: