• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My PDA - Let's show

rassen

Tớ mở topic này dành cho những người yêu thích việc modification giao diện cho PPC của mình có cơ hội để chia sẻ, chiêm ngưỡng và cùng bàn luận về style,theme sử dụng trong PPC của cá nhân mình.

Cá nhân tớ, cũng là người rất yêu thích việc tu bổ "giao diện" cho "bé yêu" của mình ngày càng xinh xắn.

Cùng chia sẻ nhé

Mình cũng chưa hiểu bạn Rassen mở chủ đề này để làm gì khi tất cả đã có sẵn các chuyên mục rõ ràng và riêng biệt về Theme và Skin của các ứng dụng:-?:-??:-?

Có vẻ cậu chưa đọc kỹ topic

Tớ mở topic này dành cho những người yêu thích việc modification giao diện cho PPC của mình có cơ hội để chia sẻ, chiêm ngưỡng và cùng bàn luận về style,theme sử dụng trong PPC của cá nhân mình.

Chính vì thế ko nên làm loãng chủ đề.
Ở bất cứ FR nào, cũng có các topic dạng show desktop của cá nhân.
Show desktop theme cá nhân của PC
Sao mọi người có vẻ lạ lẫm thế nhỉ

Last edited by a moderator:

longgiang81

Super V.I.P
Nào chúng mình cùng show :))

hongduc13

Còn đây là của em, xin giới thiệu với các bác, tuy không được đẹp cho lắm, hi`.

lamcuong

Còn đây là của em, xin giới thiệu với các bác, tuy không được đẹp cho lắm, hi`.

Vậy là đẹp rồi. Ở phần dưới bạn xài iLauncher phải không :-/? Bạn đã bỏ mất phần hiển thị tên ở các Tab và chỉ để lại phần hiển thị hình ảnh thôi. Làm như vậy khi bạn chuyển các Tab qua lại với nhau nó có chậm không :-/? Vì mình cũng dùng nó nhưng nếu bỏ phần hiển thị chữ thì khi chuyển Tab nó load rất chậm nên mình đành phải gõ một ký tự kèm theo ở mỗi Tab như hình dưới.

Còn đây là màn hình con O2 mini của mình :D:D:D

hhuy

Xê Ra : :D:D:D

Windows Vista : Basa Score 8.7

Có mặt trên từng cây số : hehehe

ancola66

Super V.I.P
@HHuy : Tất cả trông rất thật và đẹp nhưng theo ý của riêng mình có một chỗ không ăn khớp lắm và không giống thật: Đó là quả cầu lửa. Vì không có file ảnh gốc,mình làm lại trên nền ảnh của bạn nên không thật đúng ý ,bạn tham khảo xem sao nhé:D:

trieuvicasa

mình thấy giao diện today của bạn hhuy đẹp tuyệt nhưng nếu bỏ quả cầu lửa,mấy bông hoa và phượng hoàng lửa thì đẹp hơn.Có lẽ nhiều sắc màu quá( hơi cải lương)còn đây là today của mình xấu cũng show

Chỉnh sửa cuối:

Namtuoc

còn đây là màn hình Today của mình,hơi đơn giản nên mong các bạn đừng chê nha :D:D:D

connguab

Còn đây là màn hình Today của mình, cực... cực kỳ đơn giản, bởi vì phong cách của mình là như thế, hihihih.....mong các bạn đừng chê nha (mặc dù biết rất xấu nhưng cũng bon chen bắt chước mọi người show hàng)

Chỉnh sửa cuối: