• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone 2.20 Full - Chạy giao diện iPhone

moment_musical

CHo mình hỏi mấy bạn đã làm dc nha, khi cài bản 2.1 thì máy bao ful hay vẫn trial?

Bản full bạn ạ :D. nếu vào lần đầu mà nó có hỏi có kết nối k thì cứ ấn yes k sao. sau đó thì làm như bạn jackpham, lbxminh bảo đó là đc :D

duongminhhien

Các bạn cứ làm theo đúng trình tự là được thôi mà.......Nhưng hơi khó khăn 1 chút, từ 1 đến 10 thế nào cũng thành công 1 cái :)).

jackpham

Các bạn cứ làm theo đúng trình tự là được thôi mà.......Nhưng hơi khó khăn 1 chút, từ 1 đến 10 thế nào cũng thành công 1 cái :)).

Sao các bạn cài khó khăn thế. Mình format máy lại mấy lần, rồi cài lại vẫn Full bình thường. các bạn nên cài trên thẻ nhớ nhé! Minh rất thích chạy ứng dụng này. Phiên bản 2.20 mình thấy rất ít tốn pin

Bạn có thể kết hợp với theme "iPhone Dark 5th by Dsma" để iphone hóa toàn bộ icon cho S60v5 nhé!

Chỉnh sửa cuối:
sax 4mat máy một lần đã thấy mệt rùi chứ mấy lần chắc chết. mỗi lần 4mat lại phải hack lại, cài lại pm. mà sao minh backup du liệu ko dc, sao lưu vào pc thì đc còn bung lại vào dt thì chạy một hồi nó báo mất kết nối với đt, mà mình có làm j đâu mà mất kết nối.X-(

nolove_hn

Format 2 lần ùi mà hem đc. đành sài tạm bản 2.10 thui. cứ cài 2.20 là thành trial à :-/

duongminhhien

Format 2 lần ùi mà hem đc. đành sài tạm bản 2.10 thui. cứ cài 2.20 là thành trial à :-/

Xài bản 2.10 không add thêm được Icon ứng dụng mới đâu bạn, bản 2.20 mới có add thêm icon, mình cũng như mọi người cài không được, nhưng chỉ format rồi làm đúng theo hướng dẫn là xong thôi, mình format chỉ 1 lần.

Chỉnh sửa cuối:

sphinx

Ở bản 2.10 bạn vẫn có thể add thêm Shortcut, tuy nhiên phần tùy chỉnh MyApp nó để bên ngoài chứ không đưa vào mục Setting. Khác biệt lớn giữa 2.20 và 2.10 là khi trượt màn hình sang trái hay phải. Các Icon sẽ chạy ngay khi ngón tay di chuyển, còn ở bản 2.10 khi bạn nhấc tay lên ICON nó mới chạy.
Thêm nữa là fix được lỗi hiển thị thiếu tên mạng (VIETTEL --> VIETTE)

ngyntom

mình đã cài thành công nhưng sao mấy cái icon đó không icon nào sử dụng được,hix. như vậy là bị j vậy bác Jack?

ngyntom

mình đã cài thành công nhưng sao mấy cái icon đó không icon nào sử dụng được,hix. như vậy là bị j vậy bác Jack?

WiSoul

tình hình là dạo này diễn đàn mình có nhiều thành viên nước ngoài viếng thăm, do đó mọi người nên viết đúng ngôn ngữ việt nam chứ đừng viết tắt làm cho google dịch không sát làm họ khó hiểu và tốn thời gian. Mong một ngày nào đó cái domain.net sẽ đổi thành .com.vn để xứng tầm quốc tế

jackpham

Mình có hướng dẫn 1 lần rồi. Khi nào cài đặt thành công các bạn nên xóa hết những icon trống đó đi, để add cái mới vào. Cái nào xóa được bạn cứ xóa, nếu để chúng cũng không sử dụng được đâu.

*Các bạn có thể vào icon Help để xem hướng dẫn thêm nhé! Để xóa được các icon đó bạn nhấn giữ icon đó hơi lâu 1 chút nó hiện ra icon rung (như iPhone) có dấu "X" màu đỏ click vào đó sẽ xóa được icon.

sadboyst

Hix, đã format máy + card nhìu lần nhưng khi cài bản 2.20 vẫn là Trial, mặc dù lúc cài 2.10 đã vào Setting chỉnh sửa T_T

sadboyst

Kinh nghiệm cách đây 5' ^^ :Theo như mình vừa cài xong thì...FW v21 ko cài dc bản 2.20 Full, mình vừa up FW v30 = OTA và thử cài MyPhone và chỉ 1 lần đã thành công ^^

Kenji1992

cho hỏi cái này làm sao để nó chạy tự động . mình bấm nút đỏ cái nó thoát ra mất tiêu àh