• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage 1.40.1557 Patch & Unpatch by me!

Mr_Tommy

ko biết cái này n86 có dùng đc ko nhỉ? :(. Cài bao nhiêu bản toàn bị lỗi :(. N86 lại ko có game cờ rắc hix2.
MÌnh cài sao nó báo : "installation base pacbase first " :(

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
ko biết cái này n86 có dùng đc ko nhỉ? :(. Cài bao nhiêu bản toàn bị lỗi :(. N86 lại ko có game cờ rắc hix2.

E vào đây, down rồi cài bản Ngage cho máy em trước sau đó cài bản của a Dũng vào thử xem sao :) Chúc em may mắn!

i_love_baby387

Trường hợp của bạn nên dùng bản N-gage từ trang chủ n-gage nhé. Dùng những bản đã patch thường hay bị báo lỗi đó :)

MinhThang

Manager

Format cái thẻ nhớ cho sạch và gỡ các bản đã cài ra, sau đó bạn cài bản này xem có dùng được không nhé, tất cả 2 file đó, lớn trước nhỏ cài sau.

http://www.mediafire.com/?ktznkm1ygji

dvhai_bk

Mình thấy trong tất cả các phiên bản thì bản 1.40 này là ngon nhất, chơi không lỗi một game nào, các bản trước nhiều game phải restart máy mới chơi được nhưng bản này có thể chơi bất cứ lúc nào. ;;)
Để chạy ổn định các bạn nên down file cài đặt tại trang chủ N-Gage, chọn đúng dòng máy và kết hợp với bản patch này là ok nhất ;;)

Đồng chí ới!:D Tại sao máy em cũng cài ngon lành cành đào rồi mà khi chơi các game N-GAGE crack BinPDA vẫn không full nhỉ ? Toàn thấy trial thôi à! Bác có biết sao không?:-/:-/ Bác có game nào full luôn không share em với!

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Đồng chí ới!:D Tại sao máy em cũng cài ngon lành cành đào rồi mà khi chơi các game N-GAGE crack BinPDA vẫn không full nhỉ ? Toàn thấy trial thôi à! Bác có biết sao không?:-/:-/ Bác có game nào full luôn không share em với!

Chữ kệ nó bạn cứ chơi xem có full không thôi.

Mr_Tommy

Cho em xin cái tên U vs ME đó anh :D

Giờ ko muốn test n-gage :|. Bản này dow trên wed của nó lâu rồi mà về cài game vẫn lỗi :-??. Mà cài vào cũng ko có game full để mà chơi :(. Chán cái n86 quá thôi :((

Kojiro

Super V.I.P
Cho em xin cái tên U vs ME đó anh :D

Giờ ko muốn test n-gage :|. Bản này dow trên wed của nó lâu rồi mà về cài game vẫn lỗi :-??. Mà cài vào cũng ko có game full để mà chơi :(. Chán cái n86 quá thôi :((

Xin cái tên là sao em :-? Cài file trên trang chủ cũng ko được thì thua rồi :(

Mr_Tommy

Xin cái tên là sao em :-? Cài file trên trang chủ cũng ko được thì thua rồi :(

thì cái tên dưới ảnh của anh dũng. Em thấy đẹp nên xin :). Cài hẳn bản mới nhất trên trang chủ này mà vẫn ko ăn thua :(. Chơi đc mỗi trò bóng lăn :|

Kojiro

Super V.I.P
thì cái tên dưới ảnh của anh dũng. Em thấy đẹp nên xin :). Cài hẳn bản mới nhất trên trang chủ này mà vẫn ko ăn thua :(. Chơi đc mỗi trò bóng lăn :|

Hết chuyện làm hay sao đi xin cái nick người ta :D

nothing736

bản này chơi tốt trên 5320 4.13, chạy êm re, ko bị lỗi như những bản trước, chơi đc chút là lỗi dis ra hết chơi lun, cúi cùng cũng luyện xong asphact :d hehe

xiaohuang

Thế đã cài patch chưa?
Lưu ý: riêng 2 trò Asphalt 3 và One phải dùng bản fix của BodyZ mới chơi ổn định được

dvhai_bk

Mình thấy trong tất cả các phiên bản thì bản 1.40 này là ngon nhất, chơi không lỗi một game nào, các bản trước nhiều game phải restart máy mới chơi được nhưng bản này có thể chơi bất cứ lúc nào. ;;)
Để chạy ổn định các bạn nên down file cài đặt tại trang chủ N-Gage, chọn đúng dòng máy và kết hợp với bản patch này là ok nhất ;;)

Thế đã cài patch chưa?
Lưu ý: riêng 2 trò Asphalt 3 và One phải dùng bản fix của BodyZ mới chơi ổn định được

Em cài hết rồi! Cả bản N-gage 1.4(1557) lẫn bản Path 1.4 của pác Dũng ở trên cũng không được.:((

huubinh1987

các bác ơi cho em hỏi , em cài cái bản này đè lên bản 1511 xong rồi lúc vào Ngage thì xung quanh nó mất hết màu , có bác nào biết lỗi này là do cái gì ko ? và cách chỉnh lại cho nó như bình thường thế nào ?

i_love_baby387

các bác ơi cho em hỏi , em cài cái bản này đè lên bản 1511 xong rồi lúc vào Ngage thì xung quanh nó mất hết màu , có bác nào biết lỗi này là do cái gì ko ? và cách chỉnh lại cho nó như bình thường thế nào ?

Icon bị mờ thì bó tay rồi. bạn chỉ còn nước copy lại data game rồi cài lại thôi ( đỡ phải chơi lại từ đầu ):)