• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage 1.40.1557 Patch & Unpatch by me!

phananhvusv

có bạn nào có game asphalt đã cr@ck không? cho mình cài babr patch của chue topic thì mất chữ trial nhưng khi vào game thì vẫn bị giới hạn chơi. thank!

Cái unpatch ấy chỉ để mất chữ trial thôi, không có công dụng gì cả! Mất chữ trial không có nghĩa là full bạn nhé! bạn cài game cra.c.k.e.d thì dù có chữ trial nhưng vẫn chơi full được nhé! cái unpatch vô nghĩa lắm!
Còn chuyện bạn không chơi được game, vào là bị lỗi thì có lẽ là do bạn không làm bước cap off rồi, nếu bạn hack phone bằng HelloOx thì mở rompatcher lên, chỗ open4all>>disable nó đi nhé! sau đó vào lại game là được!

anhtuan89gt

Mình cài bản này vào xong chả thấy icon đâu,tim khắp nơi ko có.Phải Remove cài lại bản 1459 ,hiX:(

joeD

con n95-8G có xài bản này được ko các bạn? Nếu xài ko được thì dùng bản nào mà full được hết game? 1459 hả? Hướng dẫn dùm mình . Cảm ơn các bác nhiều

giangvungtau

con n95-8G có xài bản này được ko các bạn? Nếu xài ko được thì dùng bản nào mà full được hết game? 1459 hả? Hướng dẫn dùm mình . Cảm ơn các bác nhiều

xài tốt mà bạn,cứ cài đặt bình thường là oke

joeD

CHo mình hỏi có mấy trò này ko? tìm hoài ko thấy nó ở đâu
* Dance Fabulous by Nokia
* EA SPORTS FIFA 09 by EA Mobile
* MONOPOLY Here & Now by EA Mobile
* Spore Origins by EA Mobile
* Boom Blox by EA Mobile
* Need for Speed Undercover by EA Mobile
* The Sims 3 by EA Mobile
* Tiger Woods PGA Tour by EA Mobile
* Tomb Raider Underworld by EA Mobile in partnership with Eidos
* Pandemonium by EA Mobile in partnership with Eidos
* Asphalt 4: Elite Racing by Gameloft
* Real Football 2009 by Gameloft
Ai có link thì share dùm cho mình nha. Thanks các bạn nhiều

giangvungtau

CHo mình hỏi có mấy trò này ko? tìm hoài ko thấy nó ở đâu
* Dance Fabulous by Nokia
* EA SPORTS FIFA 09 by EA Mobile
* MONOPOLY Here & Now by EA Mobile
* Spore Origins by EA Mobile
* Boom Blox by EA Mobile
* Need for Speed Undercover by EA Mobile
* The Sims 3 by EA Mobile
* Tiger Woods PGA Tour by EA Mobile
* Tomb Raider Underworld by EA Mobile in partnership with Eidos
* Pandemonium by EA Mobile in partnership with Eidos
* Asphalt 4: Elite Racing by Gameloft
* Real Football 2009 by Gameloft
Ai có link thì share dùm cho mình nha. Thanks các bạn nhiều

đa số game bạn đòi đều chưa có thuốc nhé.muốn xài mãi mãi phải mua bạn àh

thu0cl4o

cho em hỏi là muốn cài game n-gage trên N82 có phải hack phone ko?
và làm thế nào để cài được game full hướng dẫn dùm em với
Thanks

giangvungtau

màn hình 320x240 có 1 ứng dụng chơi ngage riêng bạn àh.bạn chịu khó tìm ngen.mình ko thể post được,

matran11

Ko ai giúp 5320 à:(

Đang test bạn àh! Có gì mình trả lời sau. mấy bản trước mình cài chỉ choi full được 2 trò: Alpha 3 và kapa impac à! Đã test trên N5320 các bản trước ko thấy bản nào chơi full được game resident dangeros hết! Chỉ cho trial ko. Hix... Nói chung bác nên tự test thử thoải mái đi, điện thoại nó ko có hư đâu mà sợ, nếu bị lỗi thì format máy lại từ đầu... :p

matran11

cho em hỏi là muốn cài game n-gage trên N82 có phải hack phone ko?
và làm thế nào để cài được game full hướng dẫn dùm em với
Thanks

Theo mình thì bạn nên Hack phone đi bạn à! Chỉ có Hack phone mới khai thác được hết công dụng của máy thôi. S60v3 ko hack thì sài cũng như máy bình thường à, phải hack mới thấy được ưu điểm của máy có Hệ Điều Hành bạn nhé!

ducanhq1

tình hình là khi cài xong bản này rồi, mình copy game vào folder N-gage, cài xong, vào game thì lỗi. Cụ thể là:
- Cài xong, máy báo game installed.
- click vào game thì báo không thấy game trong thẻ nhớ. :|. mình dùng N95 8GB. Có ai biết hỗ trợ mình với :(