• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage First Access for OS 9.1 và 9.2 !!!

nguyenpa

Super V.I.P
sao mình ko kiếm ra được thư mục private khi kết nối dt qua cáp vậy ban???????????:-??:-??:-??

Vào my computer -> ở thanh công cụ ở trên -> chọn tools -> floder options rùi làm như trong hình đánh dầu vào -> chọn apply là ok

salayman

Sao mình format lại thẻ nhớ và máy mà sao vẫn cài ko được vậy bạn Devil :|.

Last edited by a moderator:

salayman

Wê :|,ông làm tôi tôi lúng túng wá, format cả thẻ ,mất hết mấy tấm hình tui chụp lúc về wê :(( .Giờ kếu cài phần mềm j nữa, phải nói rõ ra chứ. Có cho link luôn

salayman

Ah,mình cũng nâng cấp Firmware mới nhất rồi, nhưng nó cũng báo như vậy :|

salayman

Ôi kinh, thế là đã xong.Mình cài cái N-gage apl của bác nguyênpa vậy mà đc :|.

DEVIL_BESIDE_YOU

Em bó tay với bác luôn ........thật ra cái phần mêm của bác Nguyênpa với cái của n81 cũng thế mà????????????????????

lbxminh

Trời ơi tui cài vô cái N81, mất hết 3 cái game nó cài sẵn cho luôn, dễ quê. Trong khi mấy cái game tải trên mạng về thì không chơi được chỉ là bản trial thôi, tức ghê.

lbxminh

sao mình ko kiếm ra được thư mục private khi kết nối dt qua cáp vậy ban???????????:-??:-??:-??

KHông phải đâu là do bạn kết nối qua PC suit không thấy đâu. Chỉ kết nối qua Data transfer mới thấy, tui cũng đang bị tình trạng như bạn mà chưa giải quyết được kết nối với PC qua chế độ DATA transfer nè

DEVIL_BESIDE_YOU

KHông phải đâu là do bạn kết nối qua PC suit không thấy đâu. Chỉ kết nối qua Data transfer mới thấy, tui cũng đang bị tình trạng như bạn mà chưa giải quyết được kết nối với PC qua chế độ DATA transfer nè

À,mình giãi quyết được vụ đó rồi.thật ra khi kết nối qua dât trầner thì ko vào thẽ từ dt được.nhưng nó sẽ hoện lên cái khung trên pc,có nhạc,phim,và dât khác..bạn chọn dât khác là vào được thôi...mình đã cài thành công font khi kết nối qua datatransfer

GarnetDust

Hix, vậy nếu cài N-gage First Access này vào thì mấy cái game N-gage có sẵn trong máy sẽ mất hết à. Mình xài N81 có sẵn mấy cái game demo chơi cũng hay, nếu xóa mất hết thì hơi tiếc.

thanhbidvag

Trời ơi N95 8G của mình cài vào mất mấy game cuả máy luôn rôì sao đây!!!Ai cứu với.Thanhk!!!!!!!!

TonyEricsson

Mún chơi mấy cái demo thì vào quản lý ứng dụng , del cái N-Gage đi là nó hiện ra , có điều khi nó hiện ra thì mấy cái như Space Impact Kappa Base , Hook On : COTD sẽ biến mất =)) đừng có mà được voi đòi 2 bà trưng các bác ạ :)) dù gì thì trial cũng hơn demo nhìu :))

tottihuynh

mấy game trial chưa hay wa1 trời, demo chán lắm, tui chẳng tiếc game trên n95 8g của tui chút nào

TLAF

- mấy games đó chẳng bị mất đi đâu cả. Nó vẫn nằm trong máy thôi. Các bạn vào phần download của máy, vào phần games nó vẫn nằm y nguyên. Có ai biết ở Việt Nam ở đâu bán mấy game đó chưa, mất tiền cũng được. Mình không có Visamaster card nên chịu rồi

trinhha

mình cũng đã từng bị như các bạn vậy. cài game cho con n958g (đã kt là v 15.0.015 là mới nhất của n95n8g rồi) nhưng vẫn o được, sau 1 thời gian đã tìm được bản cho N95 8G(6.25M chứ không phải bản 6.15M đâu nhé). các bạn thử test cùng xem sao. do không để ý nên mình lại mở thêm một chủ đề nữa. các bạn thông cảm nhé! bên này còn có thêm 1 số game nữa
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21641

Chỉnh sửa cuối: