• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu

ngocquynh47

Mình sài N79 ! đã xóa được TRIAL nhưng không chơi FULL được
mình chơi game Resident Evil đến (Cửa kéo tay quay) là nó báo Xin vui lòng mua bản quyền ....:-/

Trời, vấn đề này nói nh` roài mà b. game resident nơi bạn down về là game chưa crak, bạn fai down ở các nguồn đã được BINPDA crak roài chứ, down ở trang chủ của nó thì chơi thử là fai roài

Mr_Tommy

cho mình xin cái link dow n-gage bản mới nhất trên n86 cái. Máy mình ko vào đc wed n-gage để dow huhu

Mình cài bản của bạn gửi thì ko tài nào cài đc. Ấn next2 mãi mà ko tới đích là sao :(

ngocquynh47

Thì nó thông báo là bạn cứ fai next tiếp chứ sao, tính sơ sơ là khoảng 30 lần next đó, mún chơi game hay fai kiên nhẫn chứ b

navista

N81 8G V21 đã hack làm mọi cách nhưng không xóa chữ Trial được, trước kia dùng V20 làm ngon lành, up lên 1 cái hậu quả là như vậy đó. Báo lỗi update và không thể nào xóa game N-Gage mặc định trên máy mặc dù đã format lại máy. Help !

ngocquynh47

Trc khi đặt câu hỏi b nên đọc kỹ lại topic nhé, vde trial đã nói rất nh roài, bỏ nó rất dễ nhưng thực ra ko cần bỏ cũng đc, chỉ cần cài game đã crk roài là ok

vandunga3

Mình xài N81SD v21 đã hack
Chạy bản này thì lỗi Update Error
N-gage trên máy là bản mặc định, chưa cài bản nào vào

tungpr123

bạn ơi,cho mình hỏi ,muốn xóa bản ngage caì sẵn trong maý n81 thì phaỉ làm sao ,mình muốn xóa bản trong máy để cài bản mới mà k xoá được,

TomRyan8891_2009

Mình xài N81SD v21 đã hack
Chạy bản này thì lỗi Update Error
N-gage trên máy là bản mặc định, chưa cài bản nào vào

N81 FW 21.0.010 thì bắt buộc phải dùng bản 1461 nha bác , những bản còn lại khi update sẽ gặp trường hợp Update Erorr

MinhThang

Manager
bạn ơi,cho mình hỏi ,muốn xóa bản ngage caì sẵn trong maý n81 thì phaỉ làm sao ,mình muốn xóa bản trong máy để cài bản mới mà k xoá được,

Mặc định sao có thể xóa được bạn? Tìm bản thích hợp up lên mà dùng.

huubinh1987

các bác ơi cho em hỏi 5700 có cài được bản này ko ? và nếu cài bản mới thì các game cũ đều phải cài lại hết à ?

vandunga3

N81 FW 21.0.010 thì bắt buộc phải dùng bản 1461 nha bác , những bản còn lại khi update sẽ gặp trường hợp Update Erorr

1461 thì cài game xong vào thì bị văng ra, đã caps off. Khổ thế chứ
Trc xài firm 11.0.045 chạy N-gage ầm ầm có lỗi j` đâu

huubinh1987

các bác ơi 5700XM ko cài được bản 1459, nó báo là lỗi cập nhật, có bác nào biết bản N gage mới nhất cài được trên 5700XM ko ? GIúp em với ... help me

thanhquang123

cho em hỏi em đang xài 6110 navigator nhưng sao không cài được.cài vô máy báo file corrupted là seo