• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N73ME FW mới V4.0812.4.2.1

dangduc

đừng dại mà downgrade ! Dễ die nguồn lắm ! Khởi động lên cứ tắt nguồn ! hì ! Giống Windows xP mà thiếu file sẽ khởi động nhấp nháy lên xuống vui mắt lắm ><

abuladu

Cho hỏi cái nữa đi (hihi làm fiền tý) mình bấm *#0000# nó để :v 4.0736.3.2.1 vậy có ần update Fw mới ko dzạ

giangp1

đừng dại mà downgrade ! Dễ die nguồn lắm ! Khởi động lên cứ tắt nguồn ! hì ! Giống Windows xP mà thiếu file sẽ khởi động nhấp nháy lên xuống vui mắt lắm ><

Mún die lém mừ hỏng được nè! Phoenix, Jaf thử wa hít đều không chạy được, giữa chừng thì báo lỗi.:D:D

daithegioi

Các bác ơi! mưng quá là e đã up thành công. Nhân tiện cho e hỏi là cái TVmobil phải mua cái gì mới xem đc và mua ở đâu vậy các bác? giá ? thank!

quocthanhjs

tôi cũng tưởng up qua IE thù nghe nhạc to hơn, khi up rồi thì nghe cũng vậy tiếng bass yếu xìu, thua Me. màn hình thì font xấu quá, uổng công mình up len IE. vậy phải chờ firmware mới của Me thôi.

Kojiro

Super V.I.P
tôi cũng tưởng up qua IE thù nghe nhạc to hơn, khi up rồi thì nghe cũng vậy tiếng bass yếu xìu, thua Me. màn hình thì font xấu quá, uổng công mình up len IE. vậy phải chờ firmware mới của Me thôi.

Lỗi của bạn không đọc các bài thảo luận ở trên. Ở trên mình vẫn nói nghe nhạc to hơn chứ không hay hơn mà :(

Chờ nha bạn!

TraiNgheoHn

Dù sao ME cũng là dòng music,nghe to hơn chứ không phải là hay hơn bạn nhé.Mình thấy dùng cũng được,nhưng khi nào ME có bản mới thì mình sẽ "trả lại tên cho em nó" hiiii

abuladu

Zậy thui ko up lên đâu, đang nghe nhạc hay mà up lên nghe nhạc ko hay mà down xuống ko ổn nữa thì chết luôn. "bao giờ trả lại tên cho e nó" thì tính tiếp hehe

Kojiro

Super V.I.P
Zậy thui ko up lên đâu, đang nghe nhạc hay mà up lên nghe nhạc ko hay mà down xuống ko ổn nữa thì chết luôn. "bao giờ trả lại tên cho e nó" thì tính tiếp hehe

Đã là fw ME mà bạn lo gì, các bài trên so sánh giữa ME và IE chứ có so sánh fw ME với nhau đâu bạn. Được thì bạn up fw ME lên đí chứ, chờ gì nữa :D

dangduc

anh kojiro ơi ! nh biết cách nào change lại IMEI cũ mà dùng file ask gì đó ko ạ ! giúp em với

tiny1990

anh kojiro ơi ! nh biết cách nào change lại IMEI cũ mà dùng file ask gì đó ko ạ ! giúp em với

mình chỉ thấy change code để biến N73=> N73 musíc. còn change Imei thì chưa nghe tren 3rd. chỉ nghe 2rd thì có :D

Kojiro

Super V.I.P

Có 1 cách dùng ROMPatcher nhưng mình test chưa được. Khi nào được mình sẽ post bài.

dangduc

Anh ơi ! Cố gắng nhanh giúp em với ! Em đang cần lắm ! Em dùng NSS thì nó có phần change nhưng cần file backup của IMEI có đuôi .pm ! ko bít file đó tạo thế nào ?

baovyhtv

Điện thoại của mình : N73ME
Ver : 4.0736.3.2.1
Code : 0539354
Mình mới up lên 4.0812.4.2.1 mất 2h (chắc tại mạng mình rùa quá)
Vẫn là ME mà, đâu phải IE
Tất cả đều bình thường, có vẻ good hơn phiên bản cũ
Mình up bằng cable, dùng NSU.
Các bạn up lên đi, vẫn sử dụng phím # để chuyển chế độ qua silent
Giữ luôn phím music vẫn vào FM ngon lành.
Nói chung là OK !!!!!!!!!!!!!!!!!!