• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N86 CFW #3 by hoanghai

mình làm tới :Reading SW version...Error reading rap ver! nó báo dzay

ok mình đã làm được.thức khuya làm con n86 cho bạn gái sao mà khổ.h xong rồi lâu không làm cái này quên hết.xưa hack giong vậy bản v20 tới giờ

Last edited by a moderator:

luzlie

cái mod này ghét nhất là ko dùng ảnh động làm screen save được ~.~
để none thì được ~.~
có vẻ tiết kiệm pin hơn
mình dùng bản mod này đc hơn 1 tháng rồi ko có j phải phàn nàn cả :D

hoanghai2908

lâu ngày quá rồi,chắc sẽ ra bản cfw mới :))
bên v5 các bản cfw cứ tằng tằng mà v3 chả thấy ai vọc nữa nhờ :D

sau khi cook cái này màn hình n86 luôn sáng(sáng mờ mờ hoài ko tắt không biết sao)bác hải có câu trả lời không ???mình đã set thời gian tắt đèn về còn 5 thôi đó

hoanghai2908

sau khi cook cái này màn hình n86 luôn sáng(sáng mờ mờ hoài ko tắt không biết sao)bác hải có câu trả lời không ???mình đã set thời gian tắt đèn về còn 5 thôi đó

cái screen saver bạn đặt về none nhé,hiện tại mình đag dùng khá ổn định nên hơi ngại chạy lại fw :D

cái screen saver nằm ở đâu ???chỉ có pởe saver time out và light time out mà thôi.mình đâu có chỉnh về none được.mới nghe vụ này đó.chỉnh về sát nút vẫn vậy

myhang79

cái screen saver nằm ở đâu ???chỉ có pởe saver time out và light time out mà thôi.mình đâu có chỉnh về none được.mới nghe vụ này đó.chỉnh về sát nút vẫn vậy

Cái Screensave nằm trong chủ đề đó bạn. Vô Cài đặt chủ đề chọn tiết kiệm pin sau đó chọn không là xong

trainhaque2

sao mình vào trình nghe nhạc, máy lại ko tìm được bài hát nào là sao nhỉ. lỗi chăng...???

trung_son_1

cho mình dc hỏi là fw của bạn có tiếng việt ko bạn?tại mình dùng nokia software update để up fw 30.9 nhưng lại là bản tiếng anh, mình đã dùng navifirm để load fw tiếng việt nhưng khi dùng phoenix để update nó lại báo thiếu 1 file~X(

ninhhot

cho mình dc hỏi là fw của bạn có tiếng việt ko bạn?tại mình dùng nokia software update để up fw 30.9 nhưng lại là bản tiếng anh, mình đã dùng navifirm để load fw tiếng việt nhưng khi dùng phoenix để update nó lại báo thiếu 1 file~X(

Với n86 thì tốt nhất dùng JAF là ngon nhất

r0nkut3

Bác Hoàng Hải cố gắng làm 1 bản cho E71 nha. Nhìn các bản cook máy khác mà thèm :p~

hbcvn

Banned
cook lam gj chứ bản của no là được rồi thêm hoa lá cành vào nhìn đau mắt quá. Mà chẳng đẹp j . hic hic

r0nkut3

nhìn nhiều cái mặc định sẽ chán thôi, Cook Fw là hướng tới phần mềm mã nguồn mở cho người sử dụng có kiến thức có thể tận dụng đc hết mọi tài nguyên của máy, phát hiện đc các lỗ hổng để nâng cấp. Vậy nên ko cook thì mình thành người tối cổ à

hbcvn

Banned
Nhìn nhiều mặc định sẽ chán, mình đồng ý nhưng mình nhìn bản "cúc" này hoa lá wa thà để mặc định còn đẹp hơn. cook vào lỗi nhằng nhịt cả lên :DEc cook là hướng tới pm mã nguồn mở sao? Ghê wa', bít j là mã nguồn mở không mà nói vậy bạn???:D