• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(N97 mini + C6) x (icon N9 + icon Anna) = CFW 5530 v40 by daugiang1987 :))

thay_fet

bản này sao cứ cook belle vào là lại bị lỗi k giảm đc độ sáng đèn màn hình nhỉ?

daugiang1987

a Bảo ơi bản của a có xót file nào của belle k mà e thay font khác vào nó hiện toàn ký tự lạ nhỉ,mặc dù k dùng mod belle,font cũng ko chỉnh sửa theo belle@@

- E thay Fonts gì mà lỗi vậy share cho a xem thữ nào.

bản này sao cứ cook belle vào là lại bị lỗi k giảm đc độ sáng đèn màn hình nhỉ?

- Có mod thêm gì vào nữa ko vậy chú

bản này là black grey. Bản Pink có xài được k vậy các anh?

- JAF mà xài đi chú hỏi gì nữa............

masda

Bản belle trước xài thấy hoàn hảo rồi, xài thấy tuyệt vời, lại thích icon belle nữa nên vẫn chưa khám phá bản này. Vì sợ lên v40 rồi trở lại bản belle trước ko được.:D

quangtnhp

A ơi...e cài spb weather rồi nhưng chưa đưa ra ngoai hs đcì thiếu cái pach j đó.a cho em xin đi.link down cho đt nha...cam ơn a

vpkado

bạn nào có mod thông báo cuộc gọi tin nhắn của bản này cho mình xin với, kiếm hoài không ra.thank

Chỉnh sửa cuối:

hoanglongbf

mà sao mình k cài đc spbweather nhỉ?cài vào xong là mất tiêu luôn icon
cài spbweather bản bao nhiêu thế bạn ? cài thử bản SPB.Software.Weather.v2.0.1.395 xem sao, mình cài vẫn thấy bình thường mà

obxrose

Bạn ơi cho mình hỏi muốn thay đổi dòng chữ Mở khóa bằng chữ khác theo ý mình bằng tiếng Anh và tiếng Việt luôn thì làm sao, mình copy 2file r96 và r01 ra rồi mà hok bít làm:(

thay_fet

cài spbweather bản bao nhiêu thế bạn ? cài thử bản SPB.Software.Weather.v2.0.1.395 xem sao, mình cài vẫn thấy bình thường mà
mình cũng dùng bản đó,nhưng mà k hiểu sao cứ cài patch vào nó báo lỗi và mất luôn icon