• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 nâng cấp bản 20.0.27

daithegioi

có bác nào ol ko cho e xin cai nick yahoo hướng dẫn e "chém" thằng 027 này cái????? Thank!!!!!

ndtdlhagiang

Posted via Mobile Device
chúc mùng bạn nhé. Bạn post vài hình ảnh cho anh em chiêm ngưỡng cái nào.

ngochuyhlv

Làm ko đc mấy bạn ơi >.< Mình click vào Firmware Update thì nó hiện ra hình này

Rồi lúc ấn vào dấu [...] thì lại ra hình này

Và kết quả là chẳng có j >...<

Vì sao khi bấm vào Firmware Update thì nó lại báo error, bấm vào [...] thì vẫn báo error và kết quả là chả thấy j trg bảng hiện ra >.<

Ai biết chỉ dùm mình với

ndtdlhagiang

Vì sao khi bấm vào Firmware Update thì nó lại báo error, bấm vào [...] thì vẫn báo error và kết quả là chả thấy j trg bảng hiện ra >.<

Ai biết chỉ dùm mình với

Posted via Mobile Device
http://www.usaupload.net/d/d0pzvf62wp ↲bạn tải file rồi chạy nhé. Chạy xong file trên rồi khởi động lại máy. Rồi làm tiếp để up fw nhé

karir2506

Chà chà lỗi này nhiều bạn bị giống mình thế ^^ Rất may là vấn đề này đã đc giải quyết nên pà kon cứ thong thả mà up :D
Bạn lấy link phía trên của bác habaolinh kìa. Down về rầu cài là ok tuốt ^^
Chú ý là nhớ xoá cái folder tự tạo trước đây trg 2 nguồn nhá ^^ Nếu bạn ko có tạo thì ko cần để ý đâu. Cứ việc chạy file down về là ok.
Chúc bạn thành công.

ngochuyhlv

Bực mình tắt máy xuống bếp pha ly cafe. uống xong nhảy vào up fw20.0.27 tiếp ai ngờ thành công. ko bị lỗi gì hết lại có tiếng Việt :)) Thank mọi người

karir2506

Chúc mừng bạn nha ^^ Mình ngồi làm mấy cái này 3 ngày mới xong đó ^^ giờ tích luỹ đc số kinh nghiệm nên share cho ae :D

P/S: àh bạn giang có j bổ sung luôn phần này trg hướng dẫn up cho ae tiện hơn đi ^^

ngochuyhlv

Ra Nokia nó đòi 300k, nếu máy mất nguồn ko chịu trách nhiệm :-?? sợ quá đem về tự up luôn :p up rồi ko có TV :((. Ngồi điên từ chiều giờ mới xong. cũng nhờ mấy bạn giúp thôi hehe

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ra Nokia nó đòi 300k, nếu máy mất nguồn ko chịu trách nhiệm :-?? sợ quá đem về tự up luôn :p up rồi ko có TV :((. Ngồi điên từ chiều giờ mới xong. cũng nhờ mấy bạn giúp thôi hehe

Bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi up vì nếu không đúng gói ngôn ngữ thì sẽ không có tiếng Việt đâu nha:)

karir2506

Chà Nokia chém người thế >.< 300k mà die phone ko chụi trách nhiệm cơ àh =.=" tưởng bọn nó chân chính ai ngờ ................. Đó giờ cứ nghĩ up free cho chứ @@

Ntv_79

Anh N97 bắt đầu rôm rả rồi nhỉ! Chúc mừng các anh em đã up thành công!! Có lẽ mới đầu sẽ khó khăn chút nhưng sau vài lần thành công sẽ thấy để lấy 300K như care mà bạn gì nói chẳng khó khăn gì đúng không :))>:)