• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 nâng cấp bản 20.0.27

karir2506

Vẫn nghe và gọi đc bạn.......... mình mới test thử rầu. Vậy cuối cùng là do đâu >.<
Máy mình mất màn hình chủ roài ...

ngothangno1

Vẫn nghe và gọi đc bạn.......... mình mới test thử rầu. Vậy cuối cùng là do đâu >.<
Máy mình mất màn hình chủ roài ...

ko phải mất,ở ngoài màn hình chính bạn chọn tùy chình ( options ) -> chỉnh sửa ( edit content ) -> tiếp theo bạn thêm cái widget profile là có đồng hồ và ngày tháng mà

ndtdlhagiang

màn hình chủ thì bạn có thể thêm vào được mà ấn ngón tay vào màn hình mật lúc và thêm những thứ bạn muốn ok. mà cùng lắm thì *#7780#

karir2506

Chỉnh lại rầu ... ko hiện ngày tháng, nhìn nó khác lắm, cứ đơ ra ko giống với lúc trước >.<
Mà sao ko nhấn *#7370# mà lại là *#7780# bạn ^^

ndtdlhagiang

Chỉnh lại rầu ... ko hiện ngày tháng, nhìn nó khác lắm, cứ đơ ra ko giống với lúc trước >.<
Mà sao ko nhấn *#7370# mà lại là *#7780# bạn ^^

bạn khởi động lại máy đi, sẽ hết lỗi thôi, *#7780# sẽ không mất các phần mềm đã cài, *#7370# sẽ mất các phần mềm đã cài

karir2506

Mình chỉnh lại đc rầu. Nhưng khi vào phần cập nhật trg đt thì nó báo lên PC cập nhật thêm phần mềm quan trọng.
Vậy có nên làm ko ...........

ndtdlhagiang

thực ra thì không nên cập nhật và không cập nhật cũng không sao đâu, bây giờ để hết hiện thông báo này, bạn phải đổi code của điện thoại về nguyên bản 0586296. bạn tìm thêm bài hướng đẫn đổi code nhé. chúc mừng bạn với fw mới mà chưa mất hack, mình mất hack rồi buồn quá.

karir2506

Ax trên đt báo là FW 20.0.027 còn trên PC lại báo là 019 @@
Nên tin ai đây ..................

panrai

Super V.I.P
bạn xem sau vậy,cái nầy nó kêu bạn up lên bản mới nhất mà bạn:-??

karir2506

Mình change code trở lại ko đc >.< nhấn vào read values nó chả hiện cái j lên @@ Ai help với :((

ndtdlhagiang

Posted via Mobile Device để đổi code bạn dùng jaf à. Có thể là lỗi không nhận điện thoại rồi bạn thử cài đặt lại jaf xem

panrai

Super V.I.P
ko cần úp bằng jaf dùng NSS đổi code sau đó dùng Nokia Software Updater cũng ok vậy=)),khổ nổi mình ko có N97 mà sài

daithegioi

Bác nào chỉ e cái lỗi này là sao????????? em lam như hướng dẫn nhưng trong ổ C ko có: C:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage\Products\RM-505 e tạo rùi nhưng ko đc. Hiccccccc, máy e black!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:
B

Beelzebub

Guest
cop vào C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-505 thử xem :)

linhmotorace

Máy mình là black RM 507 đang là bản 20.2.019thì up = cách nào nhỉ, có change đc product code sang TV ko ?

karir2506

Mod panrai cho mình hỏi NSS là j .... với lại mình up lên 20.0.027 và đổi ngôn ngữ TV rầu ... ko lẽ up lại >.<

ndtdlhagiang

Bác nào chỉ e cái lỗi này là sao????????? em lam như hướng dẫn nhưng trong ổ C ko có: C:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage\Products\RM-505 e tạo rùi nhưng ko đc. Hiccccccc, máy e black!!!!!!
nếu bạn tạo đúng như vậy thì phải tắt phần mềm đi rồi mở phần mềm lại, làm vài lần chắc là được