• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nâng cấp pin cho Nokia 5800XM lên 2400mAh - US $21.95

jackpham

Có anh em nào muốn thử không? 22$ trên ebay sẽ có

http://cgi.ebay.com/NOKIA-5800-BL-5...ries?hash=item2a009b5dd1&_trksid=p3286.c0.m14

TruongHan

Super V.I.P
Gắn cục pin này vô nhìn đt mắc cười quá a.Jack,dầy cui y như cái đt bàn nhà em luôn :))

bosscarrot

Côg nhận tụi china lắm chuyện thật. Nếu phải thay pin thế này thì em mua mấy con mà pin tốt cho xong.

Hoden

Super V.I.P
cái chỗ camera lõm xuống xấu quá ,phải chi gắn tấm kính nhìn cho thẩm mỹ chút....=))

Jehell

5800 đã dày lắm roỳ, thay cái này nữa, chắc thành cục gạch wá =-=

phamkhanhson

HAHA

Nhìn dầy cộm..Quay về thời kỳ đồ đá rồi.
Em nghĩ mua thêm quả pin nữa rồi sạc rời. Hết thì thay 2 quả với nhau còn hơn.
:-?

sphinx

tùy nhu cầu thôi :D Dùng bình thường thì chả cần đến, nhưng khi đi du lịch đèo núi hải đảo thì bít ngay, lúc đấy hình thức đâu còn quan trọng>:)

Kenji1992

tùy nhu cầu thôi :D Dùng bình thường thì chả cần đến, nhưng khi đi du lịch đèo núi hải đảo thì bít ngay, lúc đấy hình thức đâu còn quan trọng>:)

lên núi cao và hải đảo chắc gì có sóng mà sài hã bạn , sài bằng niềm tin àh . 8-|

alphablue90

thôi, pin thế này, em không dám động dzô, to quá, mất thẩm mĩ, h dùng vẫn ok, chưa phải nâng cấp

TruongHan

Super V.I.P

Đi xa thì mang theo bình acquy bên người,lo gì hết pin :))

Inuyasha1987

Mẹ ơi, dung lượng 2400 thì thích đấy nhưng dầy tổ bố đến mức ko ... đóng đc cả nắp thế kia thì ... em xin khiếu, chỉ cần cục pin cỡ 1500 mAh là đc rùi ko cần đến 2400 đâu ^^!

Đi du lịch thì bạn mua thêm cái sạc dự trữ có 100k có fải tiện hơn ko, hết pin thì lấy điện tích từ cái sạc đó sạc sang

Hoden

Super V.I.P
cái này chỉ có nứoc vô rừng không có điện mới cần thôi chứ .....ở đâu mà không có điện đem cục sạc cắm vô 1 phát là xong=))

alphablue90

nếu thay pin này là phải thay cả nắp đậy, bọn nó bán cả pin cả nắp gần 22$ mà

phong1598

Thay cục pin này vào xong con 58 nặng thêm 0.3kg, đảm bảo có thể dùng làm vũ khí khi gặp cướp, trộm hoặc ...chó =)) (cái này bạn nào nhà người yêu có chó dữ thì nên mua) =))

your_rules

Lúc trước có ai nói camera của N5800 chụp xấu là do miếng che camera có vấn đề, có thể cái vỏ này k có miếng che camera thì chụp hình sẽ thấy đẹp hơn chăng?

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Trời ơi! Sao jốg bình ắc quy wá.cục pin này cầm fải cẩn thận kẻo rớt 1 fát là dập dò như chơi

Zenki

Super V.I.P
Hic, bọn tàu thiết kế cái này nhìn mất thẫm mỹ ghê :( Công nhận là ai cũng muốn Pin mạnh và dùng được lâu nhưng mà lắp vào nhìn nó ra thế này thì thà đi đâu mình cũng mang theo cục sạc bỏ dưới cốp xe cho nó tiện :(