• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nation Day Vietnam s60v5 symbian^3 Anna by Dragon459

Dragon459

Manager
Chào Mừng Quốc Khánh nước Cộng Hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Như đã nói bên topic Violet Blue Combination thì bây giờ cũng gần sang tới ngày 2-9-2012 rồi.
Tính để đúng giờ hoàng đạo nhưng có lẽ mình post theme Nation Day Vietnam này sớm hơn 1 chút vậy.

Chúc anh em trên diễn đàn có kì nghỉ lễ vui vẻ

fb5ef42902d809c0d770848cb942ce07_48709571.nationdayvietnambydragon459.jpg

Link download

YinYang

Active Member
Làm phát tử thần treo cờ nữa là đủ bộ chào mừng rồi đó a ;))

duylinh27884

Moderator
Để đem theme này post ở diễn đàn nước ngoài khoe với chúng bạn chơi hịhị..:))

Dragon459

Manager
Để đem theme này post ở diễn đàn nước ngoài khoe với chúng bạn chơi hịhị..:))

:)):)):)):)):)):))
E đang kết như điếu đổ the avengers vs dị nhân và spiderman :))
the avengers thì có bộ Iron man đang xài roài. chắc là làm tiếp cái spiderman :D

duylinh27884

Moderator
:)):)):)):)):)):))
E đang kết như điếu đổ the avengers vs dị nhân và spiderman :))
the avengers thì có bộ Iron man đang xài roài. chắc là làm tiếp cái spiderman :D

Bác đag nghỉ lễ tranh thủ làm nốt đi:D
P/s:Iron man thấy ém xài lâu rồi đa kiểm tra lại đê ko chừg bị ghỉ sét lấu òi á=))=))=))

Dragon459

Manager
Bác đag nghỉ lễ tranh thủ làm nốt đi:D
P/s:Iron man thấy ém xài lâu rồi đa kiểm tra lại đê ko chừg bị ghỉ sét lấu òi á=))=))=))

vẫn bóng lừ bác ạ. tuần xài 1 buổi chứ mấy.
Em vẽ xong cái tem cho spider man rồi mà chưa nghĩ được là nên kết hợp kiểu gì cho đẹp ;;) chả nhẽ lại cứ để nguyên icon anna trên lưới nhện =))

duylinh27884

Moderator
Em vẽ xong cái tem cho spider man rồi mà chưa nghĩ được là nên kết hợp kiểu gì cho đẹp ;;) chả nhẽ lại cứ để nguyên icon anna trên lưới nhện =))
=)) =)) =)) bác vẽ lưới nhện à,mình tưởg bác vẽ hoặc lấy theo logo của người nhện chứ:))

Dragon459

Manager
=)) =)) =)) bác vẽ lưới nhện à,mình tưởg bác vẽ hoặc lấy theo logo của người nhện chứ:))
=)) logo người nhện thì đã có theme nền phụ trách yếu tố đó rồi bác.
Em đang tính ntn. mà thấy icon hơi nhỏ. còn nếu cho to ra thì choán hết phần lưới nhện. em đang cân nhắc xem có nên bỏ phần viền anna đi hay k. :-?

Radium

Moderator
giờ e mới được dùng thử. @@ hì hì theme này chỉ có mấy từ để nói thôi. "đậm đà bản sắc dân tộc"

hay là a cho cái icon có mạng nhện mờ mờ ảo ảo xem sao a :D
theo e thì bỏ viền anna. Trông nó sẽ giống như đang mắc vào mạng nhện hơn :)

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
giờ e mới được dùng thử. @@ hì hì theme này chỉ có mấy từ để nói thôi. "đậm đà bản sắc dân tộc"

hay là a cho cái icon có mạng nhện mờ mờ ảo ảo xem sao a :D

a đang nghĩ ntn :-?
có icon sẽ cho nằm trên lưới nhện. có icon sẽ nằm dưới. như thế nhìn tổng thể vẫn có chất lưới nhện mà icon thì có thể to ra được \-/

thử nghiệm lại với dạng bỏ viền anna.

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
e thấy cái lưới nhện nó k nổi bật lắm a nhỉ :-? Bỏ viền ana theo e đẹp hơn. Hì.
------------
ah. do hình nó mờ quá.@@

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
tính làm cho xong chiều này rồi post lên nhưng chiều nay đi chơi hơi lố đà nên chả làm được. ai muốn làm thì mình inbox cái tem cho.

Lori_hd

bác rồng cho link khác đi, 4s toàn bắt dki mới dơn dc, ngại lập tk mới quá

duylinh27884

Moderator
Đag châm cứu con rồng trog theme anna red của bác ko vướg nó cũg xin cái tem nhện châm cứu phát,hic..con rồng nặng khiếp làm sơ sơ chưa add nhiều app mà cái theme khi cài lên tới 40mb,choáng!:(