• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nation Day Vietnam s60v5 symbian^3 Anna by Dragon459

Dragon459

Manager
Nếu ko có nhữg “tai nạn bất ngờ”(dạng như chủ nó nhậu xỉn quên nó là con alô bỏ nó vào nồi lẩu để nhậu) chắc bác còn gắn bó dài dài với nó =)) con 82 cùi của mìh xài từ đời nào tới giờ vẫn sống nhăn :Dthôi chốt lại cmt cuối qua giờ spam thớt này hơi bị nhiều mấy mod la chết :D
Mấy lần tính cho nó bay ra tiệm nằm nhưng sau "vài giây" suy nghĩ thì lại thôi. Dù sao nó gắn bó vs mình đã lâu. e lại k có thói quen bán máy. K dùng nữa thì vất vô tủ.
bác cũng chuyển sang dòng cao hơn xài đi thôi. :mad:) v3 màn hình bé tí. Theme cũng tùy biến kém hơn. \-/

Radium

Moderator
Mấy lần tính cho nó bay ra tiệm nằm nhưng sau "vài giây" suy nghĩ thì lại thôi. Dù sao nó gắn bó vs mình đã lâu. e lại k có thói quen bán máy. K dùng nữa thì vất vô tủ.
bác cũng chuyển sang dòng cao hơn xài đi thôi. :mad:) v3 màn hình bé tí. Theme cũng tùy biến kém hơn. \-/

e cũng giống a. Điện thoại xài lâu gắn bó lắm, sửa đi sửa lại bao nhiêu lần cũng k nỡ bỏ. :D