• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NavFone Pro N95 1.2.6226 (Định vị toàn cầu )+[MAPS] tested N95

pda4rum

Các file trên đã hết bandwidth, các bạn có thể up lại được ko ?
Xin chân thành cảm ơn !!!

mig95

không load về được bạn ơi . Mình lỡ xoa Navfone trên máy rồi không biết cài lại như thế nào . N95-1

minhkhoa2007

không load về được bạn ơi . Mình lỡ xoa Navfone trên máy rồi không biết cài lại như thế nào . N95-1

Được mà bạn,link còn tốt mà,bạn cố gắng chờ 1 chút sẽ hiển thì ra thôi, box hơi chậm 1 chút;;)

mig95

Được mà bạn,link còn tốt mà,bạn cố gắng chờ 1 chút sẽ hiển thì ra thôi, box hơi chậm 1 chút;;)

This user is out of bandwidth.
Please email support@box.net for support or upgrade for more bandwidth
minh nhấn vô nó báo This user is out of bandwidth.
Please email support@box.net for support or upgrade for more bandwidth nên không dowload ve duoc

tiny1990

Còn phần mềm định vị nào có bản đồ Vn k? chẳng hạn như TomTom có bản đồ vn k?

Last edited by a moderator:
D

deocoten

Guest
bác nào có NavFone Pro for e90 ko . cho em xin cái link với.

duythanhhp

GPS nhưng mà cứ lằng nhắng lằng nhắng thế nên mình remove lâu lắm rồi , ( chẳng bao h dùng đến GPS :D )

hungdqk

Ko dow được nữa rồi Lên cái này rùi band ít wa bac ớ
his user is out of bandwidth.
Please email support@box.net for support or upgrade for more bandwidth

tiny1990

Em cần 1 phân mềm xem bản đồ tỉnh Bình Dương ==> giúp em với hhuhu gấp lắm các bác ơi !

chauo2

ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN NHA BẠN

*Nếu gặp rắc rối trong việc hiển thị bản đồ, hãy xóa file sau:
Phone Memory > 20001XXXXXX > LOAD.INI

*Nếu NavFone Pro hết hạn sử dụng (expired), hãy xóa file sau:
Phone memory > 20001XXXXXX > NAVFONE.EXP

Bác chỉ cặn cẽ hơn giúp e với, e sử dụng X-plore vào C:/ nhưng ko thấy Phone Memory,mà vào E:/ cũng ko thấy đường dẫn trên. E phải truy cập vào đâu,để có đường dẫn Phone Memory . Thank all bro................=D>=D>=D>

symbian

Cóa ai bị trường hợp xóa file trong folder 2001xxxx đó đi mà vẫn bị expired ko ?? . Hình như cứ sau khi reset lại máy thì lại xuất hiện file navfone.exp --> vẫn bị hết hạn thì phải ??? Mình cứ reset máy thì lại bị expired :(

gnurt

có bạn nào có bản đồ của nauy ko vậy?cho mình xin nhe,cám ơn.

miu170687

Lúc trước mình mua máy N82 ở tgdd có cài sẵn trương trình này nhưng sau khi xài hết hạn mình đã Remove .Bây giờ muốn cài lại .
Mình download Nav ở topic này setup thành công ,nhưng cài cái bản đồ tp HCM vào thì nó cứ báo chứng chỉ hết hạn ???Vậy làm sao để cài đây ???
Cái này có bản Full kô các bạn ???

hbinhlove2003

Bác chỉ cặn cẽ hơn giúp e với, e sử dụng X-plore vào C:/ nhưng ko thấy Phone Memory,mà vào E:/ cũng ko thấy đường dẫn trên. E phải truy cập vào đâu,để có đường dẫn Phone Memory . Thank all
Cóa ai bị trường hợp xóa file trong folder 2001xxxx đó đi mà vẫn bị expired ko ?? . Hình như cứ sau khi reset lại máy thì lại xuất hiện file navfone.exp --> vẫn bị hết hạn thì phải ??? Mình cứ reset máy thì lại bị expired
bạn dùng X-Plore truy cập vào các file ẩn nha và làm lại
*Nếu gặp rắc rối trong việc hiển thị bản đồ, hãy xóa file sau:
Phone Memory > 20001XXXXXX > LOAD.INI

*Nếu NavFone Pro hết hạn sử dụng (expired), hãy xóa file sau:
Phone memory > 20001XXXXXX > NAVFONE.EXP

Lúc trước mình mua máy N82 ở tgdd có cài sẵn trương trình này nhưng sau khi xài hết hạn mình đã Remove .Bây giờ muốn cài lại .
Mình download Nav ở topic này setup thành công ,nhưng cài cái bản đồ tp HCM vào thì nó cứ báo chứng chỉ hết hạn ???Vậy làm sao để cài đây ???
Cái này có bản Full kô các bạn ???
bạn phải sign SIS hoặc Hack phone nha :D