• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NavFone Pro N95 1.2.6226 (Định vị toàn cầu )+[MAPS] tested N95

Germaniteen

Lúc trước mình mua máy N82 ở tgdd có cài sẵn trương trình này nhưng sau khi xài hết hạn mình đã Remove .Bây giờ muốn cài lại .
Mình download Nav ở topic này setup thành công ,nhưng cài cái bản đồ tp HCM vào thì nó cứ báo chứng chỉ hết hạn ???Vậy làm sao để cài đây ???
Cái này có bản Full kô các bạn ???

Vào đây tải nè bản Pro đó!
http://www.box.net/shared/xf5d346qs0

Orbit

Trời Ơi !!!!!! Cứu Cứu !!!!!!

Load cái Navi của bạn về giải nén ra cài đặt vào máy, nó kêu ghi địa chỉ email vào, sau khi cho nó cái email, nó làm luôn 1 cái sms để reg vào số máy +6597642794 cài mã này chắc ở Singapore... như vậy coi như em đã được cài bản full có reg có code luôn rồi cái này bị ép buộc bây giờ không biết tiền đâu trả cho cái sms đó nữa nè....
mọi người làm ơn lưu ý cái này nhé, kẻo giống em thì chết toi á....
Ngày mai mà có nghe tin ai tự sát vì không có tiềng đóng tiền điện thoại thì biết đó là em nhé các bác, nhớ đi phúng điếu để em có tiền thanh toán cho thằng MOBILEFONE nhé các cô các bác...

Germaniteen

Àh, quên mất mỏi lần cài lại thì phải bỏ sim ra để nó sẽ k gửi tn đi đc! Mà nó gửi rồi cũng chẳng phải bản full nũa! Mình đã gửi rồi mà cũng đâu có full đâu!

quanghoangpham

cái này hay quá nhưng mình dang xài con N73 me không biết có chạy được không đây,cũng cám ơn bạn nhiều ..để mình down về thử xem sao

dinhhaiyt

N73 có cài đc cũng không dùng đc vì N73 ko tích hợp thiết bị bắt sóng GPS.phải mua cái receive GPS (khoảng 80 - 100$ :(( )rồi kết nối với điện thoại qua Bluetooth mới xài đc định vị

0938399557

mình đã xóa file NAVFONE.EXP nhưng vẫn ko được xin chỉ giúp mình với!!!!THANKKKKKKK!!!!!!!!!!

dinhhaiyt

có lần mình cũng bị như thế,đành 4mat lại máy.Remove cái Navfone rồi cài lại thấy ok.Mình hay làm bằng cách lấy thẻ gốc của N95 ( có sãn Navfone ) bung sang thẻ của N82 hay E71 ( cho ghi đè nhé ) xong là có map sẵn luôn.nếu ko có thì vào phần Appman rồi install lên,thấy lâu bị hết hạn hơn

Chỉnh sửa cuối:
có lần mình cũng bị như thế,đành 4mat lại máy.Remove cái Navfone rồi cài lại thấy ok.Mình hay làm bằng cách lấy thẻ gốc của N95 ( có sãn Navfone ) bung sang thẻ của N82 hay N71 ( cho ghi đè nhé ) xong là có map sẵn luôn.nếu ko có thì vào phần Appman rồi install lên,thấy lâu bị hết hạn hơn

N71 làm gì có GPS mà dùng:| Cách này có hiệu quả không bạn:D

N99

Mình đã thử cài trên N71 NHƯNG KHÔNG VÀO được bản đồ đâu. Bạn nào có cách khác không vậy?

dinhhaiyt

Theo mình biết thì N71 đâu có GPS đâu ta :-?

sorry sorry các bác,em nói nhầm là E71 ạ.bác dùng thẻ gốc của N95 cho sang E90,hoặc E66,E71 chạy ngon lành.nếu báo hết hạn ta lại xóa file NAVFONE.EXP là ngon ngay.

Evol_X

Bạn nào up lại hộ mình cái map Hà nội đc hok, link gốc die zồy, thx :D
cả link bộ cài nữa

ntmnlcbk

bạn up lên 1 trang share free nào đó thí dụ mediafire.com (tai mình thấy trang này ổn định) nó cho link thì đem pót vào đây, mình cũng đang cần, link gốc die hết rùi