• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need For Speed: Undercover (By EA Mobile 2008) VGA & QVGA

vuquang

hic! nhìn game thì hay, nhưng ram phải trên 15Mb thì chịu rồi, vì wm6.5 hiện giờ thì ram toàn là kịch kim mới đc 15mb. Thế đành nhìn vậy.

vuquang

Ok hết bạn ơi, mình xài Wm6.5 free ram 24 chạy trơn tru lắm

oái:O, sao chơi được nhỉ, mình free ram 23Mb mà vẫn ko chơi được nè hic!? searching tìm thấy rồi, install, rồi nó hiện ra file Need for Speed Undercover => sau đó mình ấn Launch thì có dòng chữ báo là:
"The MIDlet could not bi íntantiated: java.lang.NoClassDefFoundError" thế nghĩa là sao? mong Pro chỉ giúp...

QuangThang89

Tặng các bạn bản dành cho PPC

Bạn tìm bản cài dành cho PPC đi, dùng trên java làm gì, mình đang xài Atom Life và cài bản dành cho PPC. Mình up lên cho các bạn bản dành cho PPC nè
Link 1: NFS UnderCover
Link 2: NFS UnderCover
Lưu ý: Link 1 thì các bạn nên tạo 1 tài khoản để tránh tình trạng Serve Busy nha, chúc vui :)

Chỉnh sửa cuối:

vuquang

Bạn tìm bản cài dành cho PPC đi, dùng trên java làm gì, mình đang xài Atom Life và cài bản dành cho PPC. Mình up lên cho các bạn bản dành cho PPC nè
Link 1: NFS UnderCover
Link 2: NFS UnderCover
Lưu ý: Link 1 thì các bạn nên tạo 1 tài khoản để tránh tình trạng Serve Busy nha, chúc vui :)

thanks Quangthang nhiều nhé! :D mình download về rồi, tí nữa test.

vuquang

hic! ko cài được Bro quangthang à, cứ đang install đc nửa đường thì nó ngừng rồi lại trở về như hình trên, ko thể install được. Mong Bro giúp đỡ cái. hic! À mình dùng atom exec nhé, đã úp lại win6.1 để test game này mà, đã có NET3.5 rồi nhé!

vuquang

hic! ko cài được Bro quangthang à, cứ đang install đc nửa đường thì nó ngừng rồi lại trở về như hình trên, ko thể install được. Mong Bro giúp đỡ cái. hic! À mình dùng atom exec nhé, đã úp lại win6.1 để test game này mà, đã có NET3.5 rồi nhé!

hình của e đây! lúc nãy quên ko up hình :D

QuangThang89

Đó là do file down về bị lỗi đó bạn chứ ko phải do máy đâu, bạn hãy thử down lại (nên tắt Internetdownload Manager đi), rùi thử Install lại xem sao nha, chúc thành công ;)

vuquang

Đó là do file down về bị lỗi đó bạn chứ ko phải do máy đâu, bạn hãy thử down lại (nên tắt Internetdownload Manager đi), rùi thử Install lại xem sao nha, chúc thành công ;)

đúng là file cab bị lỗi thật quangthang ạ, mình đã tắt idm rồi nhưng vẫn ko được, quangthang test lại file trước rồi gửi lên cho a e với nhé! thanks!

vuquang

Mình đã up lên file khác, bạn trở lại bài trước để down nha (nằm ngay phía trên luôn đó) hoặc ở đây, chúc vui :)

thanks quangthang nhiều nhé! hix! mặc dù đang download nhưng mình nghĩ chắc chắn là đc rồi vì file cab trước có 3,11Mb còn file cab lần này 3,86Mb nhìn đã thấy chuẩn rồi. :D very thanks!

vuquang

Mình đã up lên file khác, bạn trở lại bài trước để down nha (nằm ngay phía trên luôn đó) hoặc ở đây, chúc vui :)

hic! quangthang bạn ơi! tưởng cài ngon lành là chơi đc rồi cuối cùng nó lại hiện lên thế này là thế nào, phải có mã mới chơi đc à? hic! nếu có gì gquyet nốt vụ này cho a e với nhé! thanks! :(

QuangThang89

Lưu ý là phiên bản đã cờ rắc rùi nha, bên máy mình vẫn chạy bình thường ko có lỗi đó, thấy bạn có vẻ kết game này nhỉ, sao ko chơi trên PC hình ảnh đẹp hơn và nhiệm vụ nhiều hơn trên PPC nhiều, thân :)

vuquang

hic! thế thì ko hiểu tại sao lại ko chơi đc, đã thế mình sẽ up lại rom rồi chơi xem thế nào. Cơ bản nhiều khi mình dùng ppc có nhưng game giống pc khoe cho bọn ko dùng ppc ganh tị í mà :D hihiihihhiih <= đùa đấy, những ai ko dùng ppc đừng thù nhé! ;;)

tdmavth175

hic! quangthang bạn ơi! tưởng cài ngon lành là chơi đc rồi cuối cùng nó lại hiện lên thế này là thế nào, phải có mã mới chơi đc à? hic! nếu có gì gquyet nốt vụ này cho a e với nhé! thanks! :(

mình cũng bị giống bác này nè

IPHONE12

ax.mới tạu HD mà tìm game của no phát ốm ra không game nào ra hồn cả.không như iphone Game sướng.game nay sao hình Ảnh xấu kinh khủng tren iphone sao nÓ mưot thế

buonVN

Banned
8-|8-|game này nhìn cũng được mà! đâu đến nổi? mọi người up lên là để cho mọi người chơi cho vui.chứ có được gì đâu ma bạn khó khăn thế.

Chỉnh sửa cuối: