• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Neon Sound s60v3v5 by Duylinh27884-Theme hỗ trợ nhạc chuông

duylinh27884

Moderator
Neon Sound s60v3v5 by Duylinh27884-Theme hỗ trợ nhạc chuông

Như đã nói ở topic Neon Wood thì bản Neon Sound này sẽ hỗ trợ nhạc chuông theo theme,khi bạn áp dụng chủ đề này thì máy sẽ hỏi bạn có chấp nhận nhạc chuông của theme không,các bạn vui lòng chọn có nhé^^!Mình đã cắt 1 đoạn mp3 vào làm chuông cho theme các bạn thử đoán trong vòng 7nốt nhạc xem là bài gì nhé!:D

LINK DOWNLOAD

Radium

Moderator
yeah! lần này mở hàng cho theme độc của a rồi!!!!!!!
cám ơn a nhiều nha!!!
PS: hiện e chưa down đc. nên sẽ cho nhận xét vô đây sau nha a Linh ;;)

duylinh27884

Moderator
yeah! lần này mở hàng cho theme độc của a rồi!!!!!!!
cám ơn a nhiều nha!!!
PS: hiện e chưa down đc. nên sẽ cho nhận xét vô đây sau nha a Linh ;;)

Cũng ko độc gì đâu e theme dạg này trước đây đã có rồi tại mình ít gặp thôi;;)qua giờ bị nó hàh te tua,thay cái file themepackage.mbm khác vào cài đc nữa chừg thì nó báo lỗi,xúc bộ icon neon wood qua theme nền này thì báo lỗi ko thực hiện đc đành phải add thủ công từg icon,đến vật vã với nó :((

Dragon459

Manager
:)) Giờ thì e đã hiểu vì sao bác lại hỏi về vụ edit skn =))=))
dù sao thì trong đó cũng ghi là "@bhi (Abhishek) India 2012 Copy"

Radium

Moderator

cái chữ ký đó k sửa đc :-?? bữa a nói e mới biết đó :D

duylinh27884

Moderator

Theme hỗ trợ chuông thì trước đây mình đã gặp vài cái của các tác giả khác rồi ko chỉ có @bhi,chỉ là ko biết mấy lão này thêm lệnh gì vào file skn mà nó nhận nhạc chuông nên định tìm tool để mở ra xem thử:D mình có lấy 1theme khác cũng add đoạn chuông vào thử nhưg khi áp dụg chủ đề thì theme ko nhận chuông.

Dragon459

Manager
Theme hỗ trợ chuông thì trước đây mình đã gặp vài cái của các tác giả khác rồi ko chỉ có @bhi,chỉ là ko biết mấy lão này thêm lệnh gì vào file skn mà nó nhận nhạc chuông nên định tìm tool để mở ra xem thử:D mình có lấy 1theme khác cũng add đoạn chuông vào thử nhưg khi áp dụg chủ đề thì theme ko nhận chuông.

Hô hô. Thế là bác cũng chỉ dừng lại ở edit . thay thế cái này bằng cái kia thôi chứ k biết tại sao nó được như thế. =))
Hôm qua dọc bài bên topic neon wood mà nghe cứ như bác tìm ra cách xử lí rồi ấy. =))
Nói thực là đọc xong e cũng "hốt" vì cái này e chưa biết. :))
Mà tính em thì cái gì chưa biết là sẽ cố găng tìm hiểu nguyên nhân nếu như khả năng cho phép.

duylinh27884

Moderator
Hô hô. Thế là bác cũng chỉ dừng lại ở edit . thay thế cái này bằng cái kia thôi chứ k biết tại sao nó được như thế. =))
Hôm qua dọc bài bên topic neon wood mà nghe cứ như bác tìm ra cách xử lí rồi ấy. =))
Nói thực là đọc xong e cũng "hốt" vì cái này e chưa biết. :))
Mà tính em thì cái gì chưa biết là sẽ cố găng tìm hiểu nguyên nhân nếu như khả năng cho phép.

Bên bài đó mình có nói tìm ra cách xử lý à:))chỉ là bác tưởg vậy thôi =))mà edit cũg là 1 cách xử lý còn gì háhá=))=))=)) khi chưa tìm đc nguyên nhân thì edit là giải pháp tối ưu hiện tại :)) khi nào bác tìm đc thì share bí kíp cho ae cho đỡ vất vã edit mà add chuôg vào luôn cho gọn:D

Dragon459

Manager
Hiện tại thì e chỉ dám nói 1 điều là k thể thêm nhạc chuông vào theme bằng siscontent ;;)

duylinh27884

Moderator
Hiện tại thì e chỉ dám nói 1 điều là k thể thêm nhạc chuông vào theme bằng siscontent ;;)

Cái này thì chắc chắn rồi phải có 1tool khác để làm việc này,chỉ có điều là mình chưa biết nó là tool nào thôi:(

Dragon459

Manager
Phẫu thuật cái theme này ra chả đem lại kết quả gì về vụ nhạc chuông cả :|. Nhưng lại gỡ gạc được vài vấn đề về vụ browser connecting.
Xem ra phải chuyển hướng tìm hiểu khác thôi. :-?

ronglua95c

Cho e hỏj cáj...theme nhạc chuông nàj là sao nhể??? Đã chọn chấp nhận nhạc chuông chủ đề...nhưng sao hk thấy khác biệt j vậy???

duylinh27884

Moderator
Phải có người khác gọi tới máy đỗ chuôg thì mới thấy khác chỗ nào chứ bạn:D

ronglua95c

Khác chỗ nhạc chuông đúng hk pác??? Theme tự thay đổj nhạc chuông trong profile.... Có j khác nữa hk nhỉ

dathat

Member
Không hiểu cài theme này rồi một lúc sau lại nhảy về theme mặc định cuả mày, còn bài hát nhạc chuông thì vẫn cuả them này?

duylinh27884

Moderator
Không hiểu cài theme này rồi một lúc sau lại nhảy về theme mặc định cuả mày, còn bài hát nhạc chuông thì vẫn cuả them này?
mình có bị đâu ta,từ hôm xog cái theme này vẫn dùg đến giờ mờ nhể,có bro nào bị giống bác này ko vậy