• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Neon Sound s60v3v5 by Duylinh27884-Theme hỗ trợ nhạc chuông

ronglua95c

Đây có em.... Pác chọn theme neon sound rồi chờ 1 chút... Chừng nào nó hiện lên dòng chấp nhận nhạc chuông theme j j đó là oke.... Còn hk hiện thì chọn theme khác rồj chọn lạj theme nàj khi nào nó hỏj chấp nhận nhạc chuông.... Là oke ngay

duylinh27884

Moderator
Đây có em.... Pác chọn theme neon sound rồi chờ 1 chút... Chừng nào nó hiện lên dòng chấp nhận nhạc chuông theme j j đó là oke.... Còn hk hiện thì chọn theme khác rồj chọn lạj theme nàj khi nào nó hỏj chấp nhận nhạc chuông.... Là oke ngay

Hổg phải bác ơi^^! Ý bác dathat là chọn áp dùg theme neon soud này dùg đc tí là máy tự độg chuyển về theme mặc địh của máy chứ ko phải là theme neon sound ko nhận nhạc chuôg^^! Và mìh hỏi là có ai bị tự độg chuyển về theme mặc địh khi đag dùg theme neon sound ko cơ mà^^!ae nào nếu bị như bác dathat thì tắt máy khởi lại rồi áp dụg lại theme neon sound là dùg đc bt thôi nhé:D

npim12

Mình cũng bị tự động về theme mặc định. Mình nghĩ là do nguyên nhân mình đổi nhạc chuông khác nhạc chuông của theme nên mới bị lỗi này.:-?

ronglua95c

Mà lúc mấy pác chọn theme neon sound có hỏj nhận nhạc chuông theme hk??? Nếu ko hỏj đó là nguyên nhân ák

tuandatnew

theme bác làm dep thế :ar! muốn sửa màu cua chữ dung pm nào bác :mad:) pc bi hu thinh thoảng ra net nên mong các bác thông cảm hihi

tuandatnew

hôm trước em xem ben mobile9.com co 1 pm la theme maker cài tren s60v5 ! vao thi no co thay doi hinh nen co ringtuner voi mấy cái j j nữa y ! ko biết phạ không ma không biết dùng hihi:ar!

duylinh27884

Moderator
theme bác làm dep thế :ar! muốn sửa màu cua chữ dung pm nào bác :mad:) pc bi hu thinh thoảng ra net nên mong các bác thông cảm hihi

Bạn dùg SISContents để đổi màu chữ
hôm trước em xem ben mobile9.com co 1 pm la theme maker cài tren s60v5 ! vao thi no co thay doi hinh nen co ringtuner voi mấy cái j j nữa y ! ko biết phạ không ma không biết dùng hihi:ar!

Edit theme thì ae ở đây chủ yếu dùg pm trên pc bạn ạ ;;)

Dragon459

Manager
Thông báo rằng e đã chính thức "phá đảo" vụ nhạc chuông này. :)):))
Theme đầu tiên được app dụng chính là Anna IronMan cực chất :ar!
Dự án theme The Avengers chính thức được tiếp tục . :))

duylinh27884

Moderator

Ái da,tin vui đa:Dbác còn châm cứu vụ này à,tưởg bác bỏ rồi chớ,mấy lần trước mò mẫn mãi ko ra nản nên cũg ko tìm hiểu nữa,bác dùg soft nào add vào dzị

kaise

theme đó tui ngỏ ý premium bản chưa hỗ trợ âm thanh mà bác ấy vẫn từ chối. nhìn bản đó đã thèm lắm rồi huống chi bản độc đáo hơn là hỗ trợ thêm âm thanh. Cả seri belle baner nữa.
Tìm khắp trên ovi mà k thấy có dạng đó.
Bác Gôn toàn ém theme khủng và độc đáo.

duylinh27884

Moderator

Cuối cùng cũng tìm ra,mệt phờ râu:))đúng là xa tận chân trời gần ngay trước mắt, trong pc có cài sẵn tool này từ đời nào mà chẵng mấy khi đụg tới nó:))