• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New firmware N96 v20.050

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
cho mih hoi voi. Mih moi doi sang n96.ban nao co the hdan minh up len fw moi co tviet ko. Hien tai may mih la fw 11.018, rm-472. Thank moi nguoi.

Mih chuyen tu n95-8gb. Hoi truoc mih co up bang jaf. Mih on bang mobi ko viet dc tv,mog mod dung xoa nhe

ia Mobile Device[/i]

Vậy bạn cứ up bằng JAF cho máy đi :) Chú ý là tìm fw hỗ trợ tiếng Việt cho đúng RM của máy bạn nha.

ban co the cho minh biet fw nao ho tro tviet va mih xin cai code dc ko. Fw moi nhat da hack dc chua cau
A con cai xem tivi nua,mih vao mobile tv search ma ko thay kenh nao. Vay muon xem thi phai lam sao ban nhi. Thank you
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
ban co the cho minh biet fw nao ho tro tviet va mih xin cai code dc ko. Fw moi nhat da hack dc chua cau
A con cai xem tivi nua,mih vao mobile tv search ma ko thay kenh nao. Vay muon xem thi phai lam sao ban nhi. Thank you
Posted via Mobile Device

Có cái ảnh mình up tại trang 2 có code đó bạn. Còn việc hack được hay ko thì lí thuyết mình hy vọng, bạn cài thử HelloOX đựoc ko? sau đó ta thử với file installserver.rpm phiên bản 1.1 thử xem sao.

minh se thu up bang jaf voi code cua cau mong co tv.
Neu cau dag dug n96 co the cho minh biet cach xem tvi ko,nge bao ko can len vtc cung xem dc 3 kenh
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
minh se thu up bang jaf voi code cua cau mong co tv.
Neu cau dag dug n96 co the cho minh biet cach xem tvi ko,nge bao ko can len vtc cung xem dc 3 kenh
Posted via Mobile Device

Hình như NSU cũng đã có fw luôn rồi đó, nếu máy bạn mang code đó thì khỏi cần qua JAF. Mình ko dùng N96 :)

a,may minh rm-427 co can down xuog ko nhi, mih chua dox rm lan nao,hai may hong? Lam
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
a,may minh rm-427 co can down xuog ko nhi, mih chua dox rm lan nao,hai may hong? Lam
Posted via Mobile Device

Theo mình biềt chuyển RM rất phức tạp, chỗ này mình ko có lời khuyên nào cho bạn cả :)

mattomo

Mình cứ nghĩ là bản mới này hack được .nẻn đã pormat máy và úp lên FW 20.050 thành công,cài helloOX được luôn cũng làm y như hack bản FW 12.043 nhủng vào rompatcher chỉnh intallserver và n96open4All không tác dụng .đành phải chờ các chuyên gia viết bản hack mói cho em này thôi ,trong khi chờ đợi mình vẫn sinsig ứng dụng và ngồi chờ ............:D

mattomo

sao bọn này nó cập nhật nhanh thế nhỉ , máy của em là 12.043 ... hôm nay check update thấy có một update mới (khoảng 24MB ) không biết là update cái gì ? ... up date xong mà không hack được là mệt phết đấy :D

24Mb đó là úp Nokia_PC_Suite hay là NokiaSoftwareUpdaterSetup .Còn up lện FW 20.050 nếu dùng NokiaSoftwareUpdaterSetup phải hơn 100MB lận..........

Ai quen up n96 bằng JAF thì help mình với, xin hậu tạ, mình quên mất cách up rồi, hix

Hix, chán quá. máy mình RM-472 ko phải RM-247 nên ko có code tiếng việt ai help mình cách down RM xuống ko. thakn mọi người

zep

hi`hi`mới update xong filmware mới đã wa'...mở slide ra cái có soud so cool ^^...update thêm cái open slide là bắt đầu call...đong' slide lại là end call ^^...nhưng mà chưa có path để hack phone ^^

Hình như FW này chưa hỗ trợ n-gage thì phải hay là nó chưa kịp update ko biết
Nokia N96 3G (RM-247)
Firmware 10.065 Supported
Firmware 11.018 / 11.101

Supported
Firmware 12.043

Supported

ác up fw mới mà tiếng anh với tiếng malay,trung quốc j đó.ko có tiéng viet,em xài tieng viet quen rùi.hjx

Cậu sang bên thảo luận nhé, mình đã post cách làm bên đó

mà cái nay chơi demo hay full vậy? n96 hình như chưa choi full dc thì phải

đã chơi đc full màn hình, game thì down trong rum về cài nhé

Status
Không mở trả lời sau này.