• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New firmware N96 v20.050

Status
Không mở trả lời sau này.

caongan49

vua up thu fw 20, coi dc 4 kenh tv mien fi vtcs,vtc1,itv, va vtv1 .hjx may e up wen lay code tieng viet , dang online = mobi ma ko co tieng viet.mod dung xoa bai e.thank

cau up lai theo cach minh ma lay tviet. Cau o dau ma xem dc free tivi vay,hix. Mih do ma co dc gi dau
Posted via Mobile Device

EVA

Code tiếng việt : 0567018 hoặc 0554451

--- Máy mình từ trước tới nay vẫn xem free được 4 kênh mà ( từ cái đời firmware 10. cơ )

cau o ha noi a,co can chinh sua gi ko,minh bat mobi tv,quet di quet lai ko co cai nao ho tro,hix.phi qua
Posted via Mobile Device

EVA

cau o ha noi a,co can chinh sua gi ko,minh bat mobi tv,quet di quet lai ko co cai nao ho tro,hix.phi qua
Posted via Mobile Device

không phải chỉnh sửa gì ạ , cứ vào cái TV rồi nó tự search , tìm và ... xem

minh ko o ha noi voi lai mih dug sim viettel search ko dc gi ca. Chac phai cai gprs cho cai sim vina test thu xem sao
Posted via Mobile Device

caongan49

minh ko o ha noi voi lai mih dug sim viettel search ko dc gi ca. Chac phai cai gprs cho cai sim vina test thu xem sao
Posted via Mobile Device

n96 chỉ xem dc tv ở tp hcm và hà nội thui.nói chung nó cho coi kenh vct1 free xem đá banh là dc yoy

EVA

Mình đã đổi Product code sang 0567018 ... cài NSU ... nó nhận ra firmware 20

cứ download nửa chừng hay 1 tý là báo lỗi kết nối ... bực quá mình dùng JAF Flash nó 1 phát lên bản v20.050 luôn .

Bản này chạy tốt đó . cái slide nghe vui tai phết :D ... Không biết bao giờ cái fw mới kích hoạt cái NAVI ... hic hic .

NOKIA vietnam lởm quá , bọn Tây nó lên V20.050 ào ào rồi mà VN vẫn V12.043

S0ckMrth4nh

Mình vừa up bằng NSU xong. Vì lúc đó tải mạng quá tải thui bạn à tối qua mình làm cũng thế , Mạng fpt như shjt down đc 2mb đã tèo. 4h dậy tớ làm down vù vù 15' là xong :D
Trượt trượt kêu mãi tiếng đóa ngứa tai chứ vui tai gì nữa. Ai bít đổi tiếng đó ko nhỉ :))

xiaoqing

Mình đã cập nhật thành công phiên bản mới. Dùng NSU cập nhật 15p là xong:D. Mình đang ở Đài Loan ko biết ở VN có cập nhật = NSU ko nhỉ???

Mình đã cập nhật thành công phiên bản mới. Dùng NSU cập nhật 15p là xong. Mình đang ở Đài Loan ko biết ở VN có cập nhật = NSU ko nhỉ???

Có nhiều cách update bạn à, NSU, JAF hay phonenix đều đc, tùy người chọn thôi

minhquan85

em đọc mãi mà ko biết cách thay đổi N96 sang Code Hồng Kông: 0543557

như thế nào !

mong các bác giúpo đỡ

Ko nên đổi code sang hk nhé bạn, N96 RM-247 có code có tiếng vietnam đấy, bạn dùng navifirm mà down

zep

em đọc mãi mà ko biết cách thay đổi N96 sang Code Hồng Kông: 0543557

như thế nào !

mong các bác giúpo đỡ

hôm bữa mình có hướng dẫn nhưng bị del rồi ^^!

bạn xài NNS search google để biêt thêm thông tin...

minhquan85

DOWN firmware mới nhất bằng NAVIFIRM rồi ko biết làm gì nữa các bác ah

Ko biết cho vào thư mục nào ! dùng VISTA 64bit SP1

Update bằng JAF thì như thế nào !!! hic hic

Chỉnh sửa cuối:
cac ban moi update lan dau thi nen luot qua tat ca topic o cac box di.may cach up jaf hay hack deu co o box thao luan va box ung dug roi day
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.