• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New firmware N96 v20.050

Status
Không mở trả lời sau này.

tuankien_on

giờ sao đây mấy anh em cũng tới cái chỗ kêu đợi 15 phút thì bỗng nhiên điện thoại lại ngắt kết nối pc SUITE cũng hên em khởi dộng lại PC máy còn lên được chứ không chắc dead we'
mấy anh xin giúp em cách nào an toàn nhất không bị out ra nửa chừng xin thank nhìu
đang xài N96 muốn up FW mới

bác chịu khó đi coffee nha nhu vậy thấy nhàn hơn là up wa PC ! em up wa WIFI nhàn lắm .

cless2010

ủa sao kỳ thế em đã kết noi GPRS thành công vào veb được rùi nhưng sao up FW mới cứ bị ngắt kết nối thế (trong tài khoản còn hơn 80k)

EVA

thì em bít là hơn nhưng không khả quan lắm ! ở hải phòng truyền hình KTS hỏng lâu rùi làm em mất toi mỗi tháng 120k :((

Trong tài khoản của bạn còn bao nhiêu tiền , cho tui đi ,để tui sử dụng :D

tieuphi

Hix, chán quá. máy mình RM-472 ko phải RM-247 nên ko có code tiếng việt ai help mình cách down RM xuống ko. thakn mọi người

hì, rm-472 là dòng Bắc Mỹ rùi, cái này up bằng JAF hay die lắm, đem ra tiệm hoặc care nó làm cho, lẹ lắm :)

máy mình cũng rm-472, mặt sau màu titan, đem ra đường Bà Huyện Thanh Quan, dùng Box up 30p là xong, có 80k ngọt ngào:D

Mình xài bản 20.050 EA, chạy nhanh, không thấy treo, thêm cái audio theme cũng hay hay. Theo Nokia thì bản này khử nhiễu video tốt hơn, mình chưa test nhưng thấy chụp ảnh có vẻ ít bị nhiễu hơn. Navi wheel thì vẫn vậy :(

minh da lam dc roi ban,ko can ra tiem,tiec cai navi dkhien bag tay thi chua dug dc
Posted via Mobile Device

FMT

Cho mình hỏi tí là cái tiếng trượt của N96 FW20.050 này có thay đổi được không,nghe chuối quá ah

caongan49

cò u nào bìêt càch fomàch n96 v20.050 ko.mình dùng *#7370# nhung ko fomàch dc.hepp me thank

giữ đè 4 nút *+3+gọi+nút nguồn giữ cho chăt khi nào máy khởi động lại mà hiện ra cái bảng chọn nước,ngày giờ là ok

Status
Không mở trả lời sau này.