• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New ROM for Atom Exec from XDA

tjkhattak

Thanks for posting manhtuongdatinh Clean 21501 is ready for Atom Exec but I cannot upload to any site, restriction by my site admin.

manhtuongdatinh

Ai chịu khó vọc thì trờ về đầu topic vọc với bản 21501 của TJ nhá !!
Có kết qua chia sẻ cho tớ biết với nha!!
Khà Khà :)

TaQuangDuc

ROM mới không set được chế độ Rung và Chuông!
Hôm nay chán đời, up liên tục được 5 bản ROM để review, đần vãi lúa

HOANGNICE

bản 21501 này vẫn bị lỗi gprs và phần ediaalbum và photoedictor

C:\Documents and Settings\user\Desktop\2009 04 03_12 35 28_0000_111g.jpg

HOANGNICE

rom mới vẫn không kết nối được gprs và phần mediaalbum va photoedictor không hiển thị chữ .có ai có cách khắc phục không ?

HOANGNICE

bản rom này không kết nối được gprs và phần photoedictor không hiện được đầy đủ chữ .anh khoa_ha có giúp em sủa được mấy lỗi này không ?em không biết cách pos hình ảnh lên đay mong anh giúp

Chỉnh sửa cuối:

manhtuongdatinh

Các bạn nao ham hố test rôm mới thi quay lại trang đầu nha, có bàn room mới của TJ từ XDA rồi đấy các bạn ơi....heheee...Minh phải test đây, hô hô....

HOANGNICE

mình thấy bản này chạy cũng rất mượt .nhưng vẫn chưa sửa được phần phôtalbum va photoedictor .không biết có ai bị như mình không ?

mrducbao

Bản 16May09 này và vài bản trước của TJs mình đều thấy nghe bằng window media chỉ được 1 tí là tự chuyển bài nên thấy không khoái lắm, vả lại không hỗ trợ Font VN mà nếu tự cài vào thì máy nặng quá trời, thêm nữa là phần giao diện 4 hàng nhìn hơi rối mắt mà không có cách chỉnh.

Đấy là ý kiến riêng của mình để đóng góp giúp có được các bản Rom hay hơn chứ không có ý chê vì mình chỉ thừa hưởng chứ cũng ko biết Cook Rom :D

manhtuongdatinh

Bản 16May09 này và vài bản trước của TJs mình đều thấy nghe bằng window media chỉ được 1 tí là tự chuyển bài nên thấy không khoái lắm, vả lại không hỗ trợ Font VN mà nếu tự cài vào thì máy nặng quá trời, thêm nữa là phần giao diện 4 hàng nhìn hơi rối mắt mà không có cách chỉnh.

Đấy là ý kiến riêng của mình để đóng góp giúp có được các bản Rom hay hơn chứ không có ý chê vì mình chỉ thừa hưởng chứ cũng ko biết Cook Rom :D

Uhm quả là như vậy thiệt, mới nhin thấy menu 4 dòng là thấy nản rồi..hehe..nhìn nó cứ chụm lại một cục..nhìn rối mắt..hehe..
But lỡ có người thít như vậy thì sao..mình thì hok thít..hehe..

Chỉnh sửa cuối:

HOANGNICE

mình cũng không thích cái manu 4 hàng .nhưng dùng bản rom này bộ nhớ ram ổn dùng 2 ngày vãn còn 19m .mình cài phông tiếng việt ok ma .nhưng có hai phần photo album va photo edictor là không hiển thị đầy đủ có ai bị như mình không ?

manhtuongdatinh

uhm ko dung 2phan mềm đó, Ma bản roon này được cái là dư nhiều ram.
Mà nhìn thấy giao diện 4 cột nhìn chán qua nên xài bản của Bác Khoa lun,

manhtuongdatinh

Đã có room mới từ XDA ở trang đầu rồi, các bạn vô test thử đi, ROM 21728 WM 6.5 (2/06/2009),