• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New ROM for Atom Exec from XDA

HOANGNICE

mình đã up bản 21728 .free ram là 20m .nhưng vẫn như mấy bản trước .vẫn lỗi phần photo album và photo edictor .và manu vẫn là 4 hàng .mình không thích đành quay qua bản của bác khoa_ha

manhtuongdatinh

Bản room này dân chúng đòn là đã fix đc lỗi Bluetooth, xài tai nghe bluetooth dc rồi, MÀ mình bị hư tai nghe rồi nên chịu lun.
Còn cái phần menu 4 dòng chuyển về 3 dòng thì quá dễ, but bản room này thật sự chẳng có gì đặt biệt lắm ngoai trừ đã nghe đc qua tai nghe bluetooth.
Đúng là room có dử ram thật nhưng "rỗng"

Mình đang dùng bản room của bác Khoa, icon mới đẹp, ứng dụng cũng khá đầy đủ đặt biệt là Room Việt nên ko fai lo chuyện font.

TaQuangDuc

Bản room này dân chúng đòn là đã fix đc lỗi Bluetooth, xài tai nghe bluetooth dc rồi, MÀ mình bị hư tai nghe rồi nên chịu lun.
Còn cái phần menu 4 dòng chuyển về 3 dòng thì quá dễ, but bản room này thật sự chẳng có gì đặt biệt lắm ngoai trừ đã nghe đc qua tai nghe bluetooth.
Đúng là room có dử ram thật nhưng "rỗng"

Mình đang dùng bản room của bác Khoa, icon mới đẹp, ứng dụng cũng khá đầy đủ đặt biệt là Room Việt nên ko fai lo chuyện font.

ROM hay room?
bản của KH và TJ thường không dùng được tai nghe bluetooth Nokia, mình toàn phải dùng tai có dây, vì thế nên sau mọi cố gắng lại quay về với bản của SB.
Không biết có ai dùng bàn phím full QWERTY 5 languages (thường dùng trong các máy HTC dòng touch) giống mình không, nhưng khi cài bàn phím này cho các bản ROM 6.5 thường xuyên bị lỗi

manhtuongdatinh

Có Rom mới rồi kìa!
1. WM 6.5 23041 ROM With Built in M2D+CHOME - Available (3 Sept 2009)
Bác TJ bên XDA chịu khó ghê! Mình cũng tranh thủ up thử caoi tình hình thế nào!
hehehehe

tranminhtam

ko chỉnh gì hết nhưng cài phần mềm hc4_inbox gửi trực tiếp qua thẻ thì được rùi.Ah sẵn tiện hỏi còn phần mềm nào hay hơn cái này ko chứ nhìn giao diện của nó chán đời quá.

manhtuongdatinh

có ai up bản này chưa.xài ok ko?
Mình up hôm qua rồi, giao diện thì cũng có cụp vài tấm ở trang đầu đó!
Cũng được, khá mượt mà!

sao ko nhận bluetooth được máy khác bắn wa ko được
Mình vẫn nhận được file qua bluetooth bình thường từ latop mà bạn!

zero1986

BẢN NÀY XÀI TỐT . NHƯNG MÌNH BẮN bluetooth CHO MÁY KHÁC KO ĐỰOC. MÁY KHÁC BẤM VÔ THÌ ĐƯỢC?