• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New ROM UNI 2.11.10 G3 / G4 Core 1921 build 18521.0.7.0

DucLong

Super V.I.P
bác chj? vớ vẩn à ..em vào được đâu /...
bạn vào link trên rồi bấm vô continue../đợi một tí vào tiếp my page thì link down hiện ra. trong đó có bản cho G3/G4

Chỉnh sửa cuối:

cnvui2106

hix mình có 1 vấn đề đó là sao mấy nút backlight, nút trước nút backlight(có hình ... chả biết là nút gì) của máy mình ấn đều ko có tác dụng !!!

longcomit

Cho xin lại link rom G3_G4

Có bác nào có đường dẫn down ROM G3_G4 cho mình xin. Mình cài bản 2.11.11 bị lỗi nhiều nên muốn cài bản này, nghe nhiều anh em nói thích dùng bản này vì nó ổn định hơn.

Cảm ơn nncuong đã làm ra nhiều bản ROM cho anh em. Mong đợi một bản ROM mới fix lỗi của nncuong trong thời gian sớm.

DucLong

Super V.I.P
Có bác nào có đường dẫn down ROM G3_G4 cho mình xin. Mình cài bản 2.11.11 bị lỗi nhiều nên muốn cài bản này, nghe nhiều anh em nói thích dùng bản này vì nó ổn định hơn.

Cảm ơn nncuong đã làm ra nhiều bản ROM cho anh em. Mong đợi một bản ROM mới fix lỗi của nncuong trong thời gian sớm.
link ở ngay đầu trang này mình mới đưa trở lại bạn vào mà down về nhé.

cnvui2106

các bro ơi link down G3 die rồi

up cho em cái link down G3 ( ko phải cả G3 và G4 nha) với

thanks

DucLong

Super V.I.P
mình kiểm tra lại thì dúng là link cho bản G3 bị chết rồi. để mình up lại cho các bác.

Chỉnh sửa cuối:

hlp

lạ nhỉ sao tên file lại là spidergirl.zip mà có mỗi 42kb...:-? bác xem lại xem...nếu đúng thì e sẽ thank bác cái luôn

hakkinen

Bác nào làm ơn up bản G3+G4 lên giúp em với, up lên rapidshare cũng được. Cám ơn các bác trước!

longcomit

link down G3_G4 không hoạt động!

link ở ngay đầu trang này mình mới đưa trở lại bạn vào mà down về nhé.

link down bạn G3_G4 ở đầu trang đã die rồi bạn ah, mình đã thử nhiều nhưng không down được.

Bạn nào có thì share giùm với.

Tks.

hakkinen

Vẫn k down được bạn ạ, bạn có thể up lên rapidshare được k??? À,down được rồi, nhưng chập chờn quá, mình k down hết được

Chỉnh sửa cuối:

DucLong

Super V.I.P
mình mới vào thử lại thấy link vẫn hoạt động tốt, có thể mạng mấy bữa nay chập chờn đó thôi.

hakkinen

Tình hình là trang web nó cứ báo lỗi thế này: There was an error processing your request; it appears to be invalid or there was an error with your conection. Please wait while your request is retried...

If you need further help with a download, please contact FileFront support.
K down được bác longnguyen ạ, bác up lên host khác được k???

hakkinen

Ah, link này thì được, còn link từ trang FileFront thì k làm thế nào down được cả. Cám ơn bạn nhiều