• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New!!Skin mới cho Lịch Vạn Niên!!New

ltkhoa240677

skin này có dùng cho màn hình 176x208 không vậy mấy pác?
Bạn gửi cho mình file skin cũ của bạn, mình xem thử rồi tính cho. Mình chưa test trên máy có độ phân giải 176x208. Gửi qua tin nhắn nha bạn.

MinhThang

Manager
Bạn chép vào ổ C:\resource\apps(nếu bạn cài LVN trên máy)
Chúc vui vẻ.

Skin đẹp mình cần 1 cái skin độ phân giải là 176x208 hình võ lâm gì đó bạn có thể giúp mình được không Thanks trước nha.

ltkhoa240677

Rất đẹp bạn à nhưng mà bạn sửa lại cho mình tí cái hình chữ LVN ở trên nó không bung hết ra mà chỉ ngắn ở giữa màn hình thôi.

Có nghĩa là sao bạn? Bạn muốn cái chữ LVN đó lớn ra thêm hay nhỏ lại? :-?

MinhThang

Manager
Mình up lại rồi đó bạn. Bạn tải về test thử, mình ko có đt để test. File cũ ở trên.
Chúc vui!!

OK rồi khi nào rãnh bạn làm 1 cái kích thước y chang nhưng cho thêm cái hình ở dưới cùng và số lớn hơn thì tuyệt. Chúc bạn vui vẻ.

phamtuantb

xin loi cac bac em truy cap tu dien thoai nen khong danh dau duoc.

Nếu muốn không bị xóa thì hãy để dòng chữ Posted via phone

dinhquan41

Aha

Bạn ơi 3 đường link của tập tin đính kèm hỏng rồi ko down dược cho link khac di .Thank;)

hoangtrongdat

mình làm như hướng dẫn nhưng x-epl báo là can't open file???? giúp mình với. Mình dùng n95 frm 30.0.15, đã hack

Zenki

Super V.I.P
mình làm như hướng dẫn nhưng x-epl báo là can't open file???? giúp mình với. Mình dùng n95 frm 30.0.15, đã hack
Trước khi copy/paste thì bậ Capsoff lên trước hoặc nếu có dùng Rompatcher thì chọn DisableCaps rồi mới làm nhé :D

baongoc557

làm ơn chỉ dùm mình với mình cài lvn lên thẻ,sau khi đổi skin copy vô ổ E:\resouce\app như các bạn nói mà sao k dc nó k cho viết đè lên cứ báo là cant open file mình x-plore 1.22

ANHTUAN9791

làm ơn chỉ dùm mình với mình cài lvn lên thẻ,sau khi đổi skin copy vô ổ E:\resouce\app như các bạn nói mà sao k dc nó k cho viết đè lên cứ báo là cant open file mình x-plore 1.22
Bạn đọc kỹ các bài trong topic đã chứ #4 đấy!
:p:p:p

MinhThang

Manager

Vào ROMPatcher chọn Disable caps Hoặc CapsOff bạn nhé.