• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New!!Skin mới cho Lịch Vạn Niên!!New

xiromden

mình mới mua N85 xài .mình vào diễn đàn tải về những ứng dụng để xài.nhưng khi cài đặt máy báo chứng chỉ hết hạn,hoặc c/c bị lỗi.mong mấy bạn chỉ dẫn minh cách cài đặt nha.cám ơn bạn trước nha.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ôi các chuyên gia edit skin LVN đâu hết rồi. Mình nhờ các chuyên gia EDIT vài cái skin cho bản LVN 1.5 dành cho màn hình 320x240 ý. Chứ mấy cái skin mặc định nhìn hoài chán quá. CHO MÌNH CÁM ƠN TRƯỚC NHÉ.=D>=D>

vanninh1978

Ôi các chuyên gia edit skin LVN đâu hết rồi. Mình nhờ các chuyên gia EDIT vài cái skin cho bản LVN 1.5 dành cho màn hình 320x240 ý. Chứ mấy cái skin mặc định nhìn hoài chán quá. CHO MÌNH CÁM ƠN TRƯỚC NHÉ.=D>=D>

Mình cũng đang cần cái skin hỗ trợ màn hình 320x240 có cái skin con Hổ càng tốt tết sắp tới zui làm đẹp LVN tí cám ơn nhiều

thanhtuan245

Mình vừa làm xong 3 file Skin mới cho Lịch Vạn Niên đây. Anh em nào thích thì tải về dùng.:D

==>

==>

Sửa phần đuôi mở rông "7z" thành "rar" để giải nén nha mấy bạn.

Nhớ thanks ủng hộ mình cái nha.:D :D

Chúc vui vẻ.​

Chưa thấy Skin mới ,toàn cũ không

Faint

Nhìn mấy skin bác làm em nghĩ bác cũng thích chởi game Tam Quốc Chí của AsiaSoft đúng không? Đam mê 1 thời của em...nay còn đâu

Nghi_421

Member
Tôi rất thích mấy cái giao diện này nhưng không tài nào mà cài được,bạn nào giúp tôi với

dongsongvang

Tôi rất thích mấy cái giao diện này nhưng không tài nào mà cài được,bạn nào giúp tôi với
Không biết bạn cài phần mềm vào máy hay vào thẻ. Nếu bạn cài vào thẻ thì chỉ can copy File giao diện mới vào C:\data và chon overwrite là được rồi, Chúc vui.
Mình cũng sưu tầm được một số skin nữa các bạn tải về xem thử nha (Sưu tầm đã lâu nên không nhớ nguồn ở đâu nữa)

http://www.mediafire.com/?qr1fbsdvkpfj8av

luckyboy03

320*240 kêu hoài mà sao không thấy Pro nào đưa ra bài trả lời thế. Không có ai biết làm skin cho 320*240 đề nghị chủ thớt ghi tiêu đề ko dùng cho 320*240 đi

ngvcuong

Skin này có dùng đc cho E71 ko bác ơi mình thấy đẹp quá muốn cài tí
cài xong skin muốn lựa chọn cái nào thì có đc ko ban bảo mình nhé
THANHK bác

Nghi_421

Member
Máy chưa hack có cài được không, tôi thử cài nhưng không được là sao vậy ?