• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nha Trang. Anh em vào điểm danh!

hangdocpro2

Đây Kiên ơi,mới chuyển "cụ" từ Hội Bảo Thọ TPHCM về đây.Em này có ở trong phim Mattrix nha

hunter

Anh em Nha Trang sáng thứ 7 off đi cho hunter tham gia với ...! Nếu không có gì thay đổi, sáng mai sẽ có mặt tại Nha Trang...!

trung_nguyenppc

Thành viên mới của PDAVIET.NET

=))Xin trân trọng giới thiệu với anh em. Mình mới có thành viên mới gia nhập diễn đàn PDAVIET. Nha trang club. Nhưng thành viên này vừa mới chào đời ngày 14/4/2009. Người đó là ai. Anh em có thể biết được rồi. Hôm nay lên trông nhóc, mang theo máy lên để nghe nhạc coi phim cho đỡ buồn. Ai ngờ công ty bên cạnh có sử dụng wifi nên tranh thủ viết bài và thông báo với anh em thành viên mới luôn. lấy tên nick la Bean_ppc. Thôi tranh thủ viết 1 chút nếu không nó tắt wifi thì coi như công dã tràng hi hi. Chào tất cả anh em trong topic nha trang club.:))=D>

=))Xin trân trọng giới thiệu với anh em. Mình mới có thành viên mới gia nhập diễn đàn PDAVIET. Nha trang club. Nhưng thành viên này vừa mới chào đời ngày 14/4/2009. Người đó là ai. Anh em có thể biết được rồi. Hôm nay lên trông nhóc, mang theo máy lên để nghe nhạc coi phim cho đỡ buồn. Ai ngờ công ty bên cạnh có sử dụng wifi nên tranh thủ viết bài và thông báo với anh em thành viên mới luôn. lấy tên nick la Bean_ppc. Thôi tranh thủ viết 1 chút nếu không nó tắt wifi thì coi như công dã tràng hi hi. Chào tất cả anh em trong topic nha trang club.:))=D>

Chúc mừng anh nhé. =D>=D>=D>

hunter

vào NhaTrang 2 hôm muh ko găp AE nào hêt, post ko thây ai tra loi, hic đành lên cuoi voi pác XUANTRUONG vây

djtrungkien

vào NhaTrang 2 hôm muh ko găp AE nào hêt, post ko thây ai tra loi, hic đành lên cuoi voi pác XUANTRUONG vây

Mấy ngày hôm nay bận quá giờ lên mới thấy!Sao bạn ko điện cho anh em,hôm nào thì về vậy?

vanhuan

Thế này được chưa các bác

Hay là mình bỏ logo PDAVIET diễn đàn thiết bị cầm tayđi và chỉ để www.Pdaviet.net
Nhatrang club và logo của Microsoft thôi cho đơn giản và dễ in áo nữa và để mặc áo đi off đỡ gây sự chú ý của nhiều người được không?