• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận chỉnh sửa, sửa lỗi cook firmware cho anh em PDAviet

chicken3005

sao lúc trước ko lập top này sớm, anh em hoạt động sôi nổi quá, ghé vô hỏi thăm sức khỏe anh em tí

leminhsl92

Bạn Nghĩa ơi . Bạn xem lại giúp mình đi ... Mình flash lại rồi vẫn k đc . Flash thử ở 2 máy tính khác nhau rồi . Kết quả vẫn thế

congtutrensan_9x

sao lúc trước ko lập top này sớm, anh em hoạt động sôi nổi quá, ghé vô hỏi thăm sức khỏe anh em tí

định nghỉ rồi, nhưng chán chán chả có gì nghịch lên mới nghĩ ra cái topic này. Anh em dạo này yếu lắm, toàn phải chống lạng thôi ;))

leminhsl92

Nghĩa ơi ... giúp mình đi ... mình flash tất cả các bản trong forum đều đc mỗi bản edit này của bạn là lỗi thôi
Nếu không thì bạn share mình mấy mod trên đó đc ko ?
Để mình thử tự làm , hướng dẫn kỹ mình cách làm luôn với nhá, chứ mình lơ mơ lắm :(

Ch0o mình hỏi có bản vhome nào giống cái belle shell ko ? nhìn đẹp ghê luôn

congtutrensan_9x

Nghĩa ơi ... giúp mình đi ... mình flash tất cả các bản trong forum đều đc mỗi bản edit này của bạn là lỗi thôi
Nếu không thì bạn share mình mấy mod trên đó đc ko ?
Để mình thử tự làm , hướng dẫn kỹ mình cách làm luôn với nhá, chứ mình lơ mơ lắm :(

Ch0o mình hỏi có bản vhome nào giống cái belle shell ko ? nhìn đẹp ghê luôn

bạn qua topic này nha mục thứ 7 http://www.pdaviet.net/showthread.php?241666-huong-dan-cfw-s60v5-tu-co-ban-den-chi-tiet

leminhsl92

Cho mình xin cái mod swipe to unlock đi
Mà bản 05 của bạn đã có sẵn QT vs python chưa vậy

Bạn ơi cho mình cái mod xem ảnh như fw của bạn đi ... cái mà vào hình ảnh có thư mục Vip ở trên đầu đó ...

Chỉnh sửa cuối:

hoang193

Aj có mod xoá video call và miniqwerty cho m với!
Hm trc Radium cho m cái kia,m flash xong thì phím đỏ cũng vô dụng luôn(chỉ còn làm được mỗi việc...tắt máy :()

qu0clu4n94

Hehe. E đặt hàng nào. Kaka. Bác chỉnh cho e bản CFW này nhé của bác chjnkenbou_18 Link: http://www.mediafire.com/?jsa0nu3mnmv581l
1. Bàn phím mini qwerty đã có nhưng mà quá bé. Cò Bàn phím mini qwerty nào ngon mod lại hộ e
2. Thêm ứng dụng : Photo brownrs( trình duyệt xem ảnh, e k nhớ tên lắm ), Ovi store ( bản mới nhất nha đại ca ), ZIP, UnRar, Phone Rote
3. Xóa ứng dụng : QT, QT mobitily, RamBlow, JbakTask, BTReceiver
4. Thêm xoay ngang màn hình unlock. Xóa Swipe to unlock và cho Tap to unlock là mắc định
5. Tăng ram, tốc độ, ....

congtutrensan_9x

Cho mình xin cái mod swipe to unlock đi
Mà bản 05 của bạn đã có sẵn QT vs python chưa vậy

Bạn ơi cho mình cái mod xem ảnh như fw của bạn đi ... cái mà vào hình ảnh có thư mục Vip ở trên đầu đó ...

bản 05 có Qt 4.7.3 full fix với Python 1.45 rồi. mục ảnh Vip bản tách private/101f4cd2/suittes

LeKhangAn

bác nghĩa giúp khang edit dùm rof2 5230 bản này tý bác, gở bỏ QT,python, sieu dịch zixhan, chuyển mạng, thêm swipe to unlock, menu 4x4 icon lớn, được không bác. Khang xài bản v5 của bác đó. Thank bác trứơc.

maxkyn

anh nghĩa ơi... anh cho em cái mod music player, qt fix, python , swipe lock.......... với... chắc anh bận việc nên chưa cook giúp em, anh cho em xin mấy cái mod đó em tự cook xem sao.... tự nâng cao tay nghề :p

maxkyn

sao topic chìm thế này, ... Anh em pda vào khuấy động cho topic nó nổi với

chjckenboy_18

lâu lắm em k vào lại 4rum, anh nghĩa vẫn hoạt động bên v5 à?! =)) thấy xài winphone rùi mà, xài con 920 k tiết chán lại lôi v5 ra vọc chơi!!! =))