• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận làm và yêu cầu theme.

Status
Không mở trả lời sau này.
forever_love123456
Bài viết đã được xóa bởi MinhThang. Lý do: No Spam!

Không phải Spam. Mod ko hĩu đc nôn nóng của tui như thế nào...... xàm lag X-(

lmtan208

Tiền bối nào pro themes S60v2 cho em hỏi...

Chả là bữa hôm lang thang trên mạng tìm được mấy cái themes rất đẹp.Mác đề là design for S60v2 nhưng khi cho vào install nó lại báo là cabple skin S60 required gì đó và không cho cài.Vậy ai biết cái cáp này bán ở đâu thì cho em biết với...

qwerty123

Xin Theme các hãng thời trang nước ngoài

Ai có theme của các hãng thời trang nước ngoài share cho mình với . ví dụ như : D&G , armani.... ( màn hình 320 x 240 nha )

o0olongo0o191

Em có một cái theme nhìn đẹp lắm nhưng mà không thích phần softcutbar của nó. Em thích có biểu tượng của window như cái hình em gửi kèm. Anh sửa giúp em với. Em loay hoay mãi với MBMTool mà chẳng được. Em cảm ơn anh!

JuRay-Duan

Dạo này 2pic làm theme có vẻ vắng các chuyên gia quá nhỉ. Đang định nhờ mấy bro làm cho cái theme có hình của e với con bé kia, nhưng ai ngờ bây giờ nó... :((

Kojiro

Super V.I.P
Chủ đề này hiện giờ đã ko còn ai có khả năng giúp các bạn nữa rồi.

Mình xin thông báo vậy và chúc anh em tìm được theme mình mong muốn.

Khóa topic!

mrgins

cao thủ làm giúp em cái thêm có hình này

cao thủ làm giúp em cái thêm có hình này em đang dùng máy 7610 thank!

NDang

Mí pác cho tớ hỏi, nếu có 1 cái theme, giờ tớ muốn thay đổi màu của chữ trong Menu, tớ phải làm seo ạ? Đã thử lấy file .mbm trong theme đó, xong xài Theme Editor để chỉnh sữa, nhưng hem biết chỉnh ở đâu hít? Bro nào bik chỉ giùm tớ.
P/s: Mod MinhThang ở topic "S60 - Theme và Hình nền" cực kì kì cục, tớ send cái câu hỏi này wa đó, ko hề ghi tao mày gì hít, mừ hắn xóa cái rụp, ghi Lý do là: "Ko tao tớ gì ở đây, wa topic yêu cầu mà hỏi". Mí pác thấy hắn có kì ko? Nếu sai topic thì hoy, làm gì nói chiện cộc cằn vậy???

tiephien1

mình vừa tìm được 1 theme rất đẹp.nhưng nó chỉ hỗ trợ cho n72. mà mình lại đang dùng 6600. các bạn có thể fix lại để 6600 dùng được theme này không.cố gắng giữ cả hình nền và icon cho mình nhé! mình rất thích theme này.cảm ơn các bạn rất nhiều!

link:http://vnnshare.com/download.php?file=88256836

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
các anh ơi.giúp em hộ cái. em cảm ơn!

6680 sài Hệ điều hành Symbian OS v8.0a Series 60 UI còn N72 sài Hệ điều hành Symbian OS 8.1, Series 60 UI 2.8 chắc là nó khác nhau nên không sài được đó bạn

Status
Không mở trả lời sau này.