• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận làm và yêu cầu theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTrung

Bạn muốn có 1 theme độc đáo riêng cho bạn? Vậy thì hãy mau up vào topic này 1 tấm hình mà bạn muốn làm theme và ngồi chờ down về cài vào máy là đem khoe với bạn bè được rồi.:D

xtitan

mình gửi bạn 13 cái ảnh này, bạn làm theme cho wm2003 giúp mình nhé, nó nguyên bản từ theme cho wm5, mình extract ra :)
cảm ơn bạn nhiều

blmon

@xitan: đây là box S60 mà :p

@thắng đờ quờ: Themes động thì đơn giản, Lão Trung chịu khó làm trò này lắm :D

ThanhTrung

Mình muốn có cái theme động thì làm thế nào? Trung tìm hộ mình phát :D
Theme động thì chưa có lẽ phải dùng theme studio mới làm đc. Nhưng ct này đòi cấu hình PC cáo quá PC của mình thì :-?? .
Chỉ có 3 cái theme động này bạn xài thử nhé :D

Longkt

Đúng vậy, ThanhTrung xem lại đi, mình đã nhập pass là: pdaviet.net nhiều lần rồi nhưng không được.
Mọi người hãy post ảnh yêu cầu làm themes đi, sẽ đáp ứng trong thời gian sớm nhất

YingYu

bạn nào YingYu xin bộ SysIcon for N-Gage đi ...

cám ơn nhiều nhé ;)

conkhir

các bác làm giúp mình một theme vista có icon start giống windown vista.cám ơn nhiều

ngonchan

Member
Bác Trung làm giùm em cái theme, hình bên dưới với Icon của S60 3rd (icon như N91 cũng được) nha. Cảm ơn bác lắm lắm.

pca

ec' ec'......em hok bit tai sao pót hinh nhung mai ma k dc may dai ca oi..

Neuemhieu

Em muốn nhờ các bác làm cho em cái theme cho mấy bức hình này với, em xin chân thành cảm ơn.
Cái này làm hình chính

Còn cái này làm hình menu các bác ạ

Chỉnh sửa cuối:

kaka27th

mình cần theme của clb acmilan, mấy cái theme kia ko được đẹp, bạn nào làm giúp mình nhé. thanks

mtl

bác nào có chương trình làm theme share cho em voi, thanks nhiều :d

habubi

Bạn nào có nhu cầu làm themes thì post ảnh lên (gồm ảnh nền và ảnh khi chạy application), yêu cầu thêm gì thì nói cụ thể, mình sẽ cố gắng làm theo khả năng.

Status
Không mở trả lời sau này.