• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận làm và yêu cầu theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

phuongvm

hi hi hih i

các pro làm hộ em cái này nhé có gì thu nhỏ lại hình cho e lun nhé

cái đó là ở màn hình nền.

cái này làm ở menu đc ko anh
à kòn pic này cho màn hình to-do nếu đc

THANK CÁC ANH NHÌU
kòn skin thì anh làm cho e là các icon cũng đc. máy e dùng là 6260

Chỉnh sửa cuối:

xuannghia

Bạn ơi bạn làm giúp mình theme tên Xuân Nghĩa bằng chữ thư pháp hình nền đính kèm theo đây. Mình dùng 7610. Cám ơn bạn trước nha

Chỉnh sửa cuối:

bedongdanh

các bạn ơi lam cho mình cái theme có hoa hướng dương cho máy N3250 nhé.tìm giúp mình luôn picture nhé.

nokia113

Các huynh vui lòng làm giúp đệ mấy cái themes dnahf cho N70 với các hình đính kèm!
Xin chân thành cảm ơn!

ManhKeu

Active Member
Nhờ bạn làm giúp cho một cái !

Mình nhờ bạn làm giúp cho mình một cái theme ! Mình đưa hình đính kèm luôn ! Và nhờ bạn cắt bớt đầu đuôi đi một chút cho đúng với S60 nhé ! Mính cảm ơn trước nhé !

Tuongvehuu

Có cao thủ nào có cái themes hình quân hàm cấp tướng không cho em xin cho con N70 của em cái?
Em xin cảm ơn trước!

chubom178708

em có tất cả là 3 hinh anh làm cho em sao cho phù hợp với màu màng hinh nha.em thanks
anh ghi thêm hai dòng chữ" nguyễn trần quốc thanh" và " badminton" bằng chữ thư pháp nha
em đa tạ anh rất nhiều

docgiaclong

bạn làm theme từ cái ảnh này cho mìnnh vói nhé cảm ơn bạn=D>

Không thấy có hình gửi kèm đây!

Last edited by a moderator:

libra0110

anh ơi anh có thể làm cho theme cho em được không ạ, em dùng N 7610.ảnh 1 sẽ là ở màn hình chính, còn ảnh 2 ở menu anh nhá.các icon anh cố gắng edit cho em màu vàng và xanh cho cùng style với ảnh nền ạ,hì.em cảm ơn anh nhiều ạ. ^^.
1.

2.

cuongdam

bạn ơi có thể làm cho mình 1 theme của MU được không vậy?
cảm ơn ban trước

có thể kèm theo tên Anh Vận ở màn hình trái ghi dọc xuống bằng chữ thư pháp nha anh!

Last edited by a moderator:

bonzovi111

E cần thems có tên mình

bác à!giúp e làm 1 cái thêm mà có hình con hổ hoặc con rồng rồi tên Quốc Thiện kiểu thư pháp chạy dọc bên phải hình nha!Cám ơn bác nhé

Status
Không mở trả lời sau này.