• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận làm và yêu cầu theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

luongdzuy

em là gà, pót hinh hoài ma hogn dc nè.mún nho a lam dùm cai thêm , a cho e cai nick yahoo dc hon g? thanks anh .

habubi

Đây la theme đầu tiên. Hãy ấn nút Thanks nhé

habubi

Và đây là cái thứ 2. Chúc bạn vui vẻ.
PS: bạn sinh năm 84 à, vậy là cùng năm sinh với mình rùi. Ảnh ai mà xinh thế?:D

habubi

Đây là tiếp 1 theme mình làm theo yêu cầu của bạn mình, mọi người xem nhé.

nouvo3264

Bác có thể làm hộ mình hình này làm hình nền ở màn chính và màn hính menu được không?CÒn mọi cái khác đều sử dụng như theme mình up theo.Chạy bẳng theme editor toàn bị mất icon.Mình gửi cả theme và hình luôn.Không thì bác cho ảnh vào theme nào icon hay hay là được!:)

Chỉnh sửa cuối:

habubi

Cái đấy thì hơi khó. Bởi hiện tại mình chưa thấy có soft nào cho phép chỉnh sửa theme cả, chỉ có tạo themes thôi. Ý bạn là muốn lấy các cái icon của cái theme Green đấy đúng ko? Mình sẽ cố gắng tìm cho bạn. Có gắng đợi nhé.

nouvo3264

Thế để mình tự tạo một cái trên web vậy.Mình cũng dùng Theme editor nhưng toàn bị méo hình và icon!Thanks bác nhiều!

kodut

To "habubimvt" bạn có thể làm cho mình 1 cái Theme động như cái theme có 2 đứa bé ngồi cạnh nhau ở Mục Theme Động mà bạn đã up dc ko ?? Nhưng có chỗ khác là Lúc vào Menu thì thay cái WAllpaper khác đi cho dễ nhìn hơn dc ko ????? Thanks bạn trứoc

habubi

To "habubimvt" bạn có thể làm cho mình 1 cái Theme động như cái theme có 2 đứa bé ngồi cạnh nhau ở Mục Theme Động mà bạn đã up dc ko ?? Nhưng có chỗ khác là Lúc vào Menu thì thay cái WAllpaper khác đi cho dễ nhìn hơn dc ko ????? Thanks bạn trứoc

OK. Bạn chịu khó đợi mình mấy hôm nhé. Dạo này mình hơi bận một chút

Anhtoitb

Bạn có cái Logo ManUTD nào không làm giúp mình 1 cái themes nhé, cho con 7610 ấy mà.

tuan_as

Ai làm giúp em cái themes này với

Huynh nào làm giùm em cái themes cho nokia7610 nhưng mà chủ yếu là dựa trên cái themes này: http://www.4shared.com/file/17732895/7e020f8/Nokia_Connecting_People_by_EgorkaR.html nhưng cái wallpaper thì để trắng cho em nhé(để em tiện chèn những cái ảnh mình thik làm wall ấy mừ) còn các cái khác như biểu tượng,icons... thì cứ i xì như cái themes trên nhé.Thanks các bro

xuannghia

Bạn ơi bạn làm giúp mình theme tên Xuân Nghĩa và 1 cái Xuân Nghĩa - Thùy Dương bằng chữ thư pháp với nhé! Mình dùng 7610. Cám ơn bạn trước nha.

xuannghia

Bạn ơi bạn làm giúp mình theme tên Xuân Nghĩa và 1 cái Xuân Nghĩa - Thùy Dương bằng chữ thư pháp và nền lãng mạn một chút với nhé! Mình dùng 7610. Cám ơn bạn trước nha.

Status
Không mở trả lời sau này.