• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận tạo Acc iTunes FREE cho anh em PDAViet

Status
Không mở trả lời sau này.
M

minhyahoo

Guest
Bác ơi ! cái mail của e sao vô không được rồi. Bác kiểm tra lại dùm e nhè : taohakhon@yahoo.com. Nếu có đổi pass thì gởi mail cho em nhé. Thanks.

pviethuy

Sau khi Em nhận pass từ diễn đàn rồi. Nhưng sao E vào App store trên iphone cài vào thì báo vẫn kg cài được. Giúp mình với. Thanks!

XuanTruong

Super V.I.P
Sau khi Em nhận pass từ diễn đàn rồi. Nhưng sao E vào App store trên iphone cài vào thì báo vẫn kg cài được. Giúp mình với. Thanks!

Xác thực Acc với iTunes trên PC trước cái đã (Kết nối iPhone nhé)!

Germaniteen

Nếu mà máy bạn cài các soft và game ngoài cửa hàng thì người ta xài account khác, muốn xác thực (Authorize) thì bạn phải biết ID và pass của acc mà thằng cửa hàng cài cho bạn! Còn bây giờ bạn authorize cái account của bạn! Khác đó nha! Sync một cái là máy bạn không có gì nữa đó!

minhfat

Cho xin 1 acc nao!

Mail:minhnb@simdepbn.com
pass:
Pass secret chú bác!

Last edited by a moderator:

longgiang81

Super V.I.P
Các bạn kophaiem, mbcbhieu, minhfat, tuanbka, ladata2006, vuhongdoanh check PM nhé, đã tạo xong acc và PM cho các bạn.

PS : Bạn nào muốn tự tạo acc với Info riêng thì mời các bạn quay lại trang 9 của Thread này nhé!

babieanh

Form đăng ký:

ID: khiconne@yahoo.com
pass: mình sẽ tạo sẵn rồi các bạn sẽ tự change pass sau nhé!-----------------
--------------------
7cho mình xin 1 account itunes với nha, thanks bạn :)

Status
Không mở trả lời sau này.