• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

daoquangsu

Có 3font cũ thoi mà
Posted via Mobile Device
Mình up qua mobile nên sẽ không hiện link bạn phải dùng pc copy mới down được.Mai mình lên pc edit lại
www.4shared.com/file/126381543/179d8e4b/Times_font_for_N70N72.html
Hoặc bạn reply bài nảy rồi copy cái link này rồi down bằng ucweb trên mobile

Chỉnh sửa cuối:

nghanh_pc

Bác Sự nó báo vầy là sao
Free Sign Up >>Thank you for downloadingTimes font for N70.N72.sisYour download link will appearin1seconds...Don't like waiting?

JuRay-Duan

Bác Sự nó báo vầy là sao
Free Sign Up >>Thank you for downloadingTimes font for N70.N72.sisYour download link will appearin1seconds...Don't like waiting?
Thì bạn đợi thêm 1 giây nữa nó sẽ xuất hiện dòng "Click here to download this file.." , mình vừa down song bình thường mà :)

nghanh_pc

báo cáo bác Sự là em đã test trên N70 kết qủa Cool. Em đã mạn phép bác dẫn link cho ae bên Gocmobile.net cùng Sướng

DreamLand

báo cáo bác Sự là em đã test trên N70 kết qủa Cool. Em đã mạn phép bác dẫn link cho ae bên Gocmobile.net cùng Sướng
sao pác vội vàng "nỡm" tay trên thế cứ để tác giả thực hiện chứ nhỉ hihi...
Posted via Mobile Device

daoquangsu

Bác Sự giúp em làm cái cái font đa ngôn ngữ máy N70 mà hiển thị giống font 2in1.Gdr với. Cả chiều ngồi edit nhưng mục tn chữ vẫn mảnh quá. Nhìn đau mắt wá. Bác giúp em với. Font thư pháp nữa thì tốt.
đây là bộ font mà sử dụng toàn thư pháp nè

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

a thals bác sự nhiều em chờ điều này đã lâu rồi.mà bác ơi cái này hiển thị tốt những thứ tiếng nào vậy

hiển thị đa ngôn ngữ bạn ah .nga trung việt ..............vẫn như các bộ trước có điều tiêng china sử dụng .gdr nên dung lượng font nhỏ hơn mà

daoquangsu

Cái bộ fonts thư pháp này lẹp wá. Có thể sử dụng cho cái mà Dũng đang dùng fzzy.ttf không vậy bạn?

được Dũng ah.vì đa số anh em chúng ta chỉ cần tiêng trung để không bị out ucweb và xem ít tiếng trung nên mình dùng gdr để hiển thị tiếng trung cho nó giảm dung lượng font thôi mà.mình có thể thay font khác để hiển thị tiếng trung vô tư Dũng ah

NGUYENTRANDUNG

Nhờ daoquangsu xem lại bộ Fonts thư pháp cho N70 có vấn đề như thế này.
Đầu tiên tại màn hình chính thì logo mạng bị mất đi với các dấu "Chấm"

Tiếp thêo khi vào Menu thì tên dưới Icon bị mất đi với dấu "Chấm"

Khi vào X-Plore thì các chữ bị che lấp vào nhau. Những tập tin có tên dài vẫn là dấu "Chấm"

Còn đối với Jukebox thì khi mở lên tất cả vị trí bị thay đổi,méo mó, thậm chí ấn vào bài hát để phát thì bị out

daoquangsu có thể bỏ tí thời gian khắc phục những lỗi này được không?Hix.Font đẹp mà nhiều lỗi quá không thể dùng được:(

ngocthanhdhgtvt

được Dũng ah.vì đa số anh em chúng ta chỉ cần tiêng trung để không bị out ucweb và xem ít tiếng trung nên mình dùng gdr để hiển thị tiếng trung cho nó giảm dung lượng font thôi mà.mình có thể thay font khác để hiển thị tiếng trung vô tư Dũng ah

bạn àh, về việc của mình hí, 7610 mình up fw châu âu rồi, mình chỉ cần gjao djện là thư pháp thôi, và font trog gjao diện ấy mình có thể thay đổi nếu thấy nhàm, còn bên trong vẫn chạy cái font mình gửi cho bạn, hợp tác như trong pm bạn nhé,

Posted via Mobile Device

langtu13493

hix thấy bác sự up bộ fonts đa năng mà đa ngôn ngữ đẹp chảy nước miếng tính test thử thì nguyễn trần dũng đưa ra mấy tấm hình làm rung teo ngươi:D mong bác sự sớm fix để ae pdaviet có thêm 1 bộ fonts độc nữa vì hầu như chưa ai làm ra bộ đa ngôn ngữ mà hiển thị chữ thư pháp như của bác sự cả:p

nghanh_pc

bác DQSự. Bộ font này là bo duy nhat hien thị tốt nhất TV trong lyric của TTpod mà em biết. Nếu bác kết hợp đc bộ này vs bộ Times font for N70N72 thì qúa tuyệt vời.

JuRay-Duan

đây là bộ font mà sử dụng toàn thư pháp nè
Bộ này hiển thị thử pháp đẹp nhưng ở Jbaktasman chữ bị mất 1 nửa?
Bác fix lại đc thì tuyệt :D

Nhờ daoquangsu xem lại bộ Fonts thư pháp cho N70 có vấn đề như thế này.
Đầu tiên tại màn hình chính thì logo mạng bị mất đi với các dấu "Chấm"

Tiếp thêo khi vào Menu thì tên dưới Icon bị mất đi với dấu "Chấm"

Khi vào X-Plore thì các chữ bị che lấp vào nhau. Những tập tin có tên dài vẫn là dấu "Chấm"

Còn đối với Jukebox thì khi mở lên tất cả vị trí bị thay đổi,méo mó, thậm chí ấn vào bài hát để phát thì bị out

daoquangsu có thể bỏ tí thời gian khắc phục những lỗi này được không?Hix.Font đẹp mà nhiều lỗi quá không thể dùng được:(

Chỉnh kíck cỡ font nhỏ lại 1 chút là sẽ đỡ hơn đóa :D

viethan2

Bộ này hiển thị thử pháp đẹp nhưng ở Jbaktasman chữ bị mất 1 nửa?
Bác fix lại đc thì tuyệt :D

Chỉnh kíck cỡ font nhỏ lại 1 chút là sẽ đỡ hơn đóa :D
anh ui .Chi em cach chinh co fonts nho hon duoc ko ?Ga moi nen ko biet .Xin loi vi ko go tv co dau duoc