• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những người online trong đêm giao thừa

Status
Không mở trả lời sau này.

ZZZGates

Mạo muội lập topic này để họp những người online đêm giao thừa , hay đêm hội hè gì cũng đc .Những người vì một lý do nào đấy không đi chơi và online cùng PV qua những thời khắc này. Cùng online nào

Chúc mọi người một năm con lợn :mad:) thật vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

Utxd

Bây giờ hơi bị xỉn 1 tý vì ăn tất niên từ trưa, hy vọng sẽ thức đón giao thừa được cùng anh em :D.

Chúc mừng năm mới.​

quyduc84

chúc các anh e một năm mới ankhang thịnh vượng , gặp nhiều may mắn nhé..

ZZZGates

Càng gần đến giao thừa số lượng người ít đi đáng kể số thành viên hiện còn online là 34 :-??
=D> ;;) Làm chút Champagne mừng năm mới mọi người nhé .
Các Mod DJ cho chút nhạc Happy New Year được không a.

linhmoitote

Happy new year
Đêm nay là giao thừa "Dương lịch", người Việt Nam ta chắc không "chộn rộn" như người nước ngoài xong dù sao cũng đôi chút bâng khuâng...
Một năm nữa qua đi, một quyển lịch mới lại được treo lên vách và...một trang web mới cho dân "nghiện" PDA. Hy vọng rằng website này sẽ mãi mãi là bạn đồng hành với tất cả các "con chiên" của "PDA giáo". Mong lắm thay...
Xin chúc tất cả một năm mới an lành, PDA chạy "phe phé" và website này ngày một đi lên...

Trước giao thừa gần 3 tiếng...

kiepngheo

Hep' py niw year :D tu*. nhin ko go~ duoc tieng' viet. Moi. ng` tho^ng cam? nha'. Ko thi` zo^ng chit' ;))

trankim

Chúc mọi người một năm mới thật vui, may mắn và thật nhiều hạnh phúc!!!!!!

tula2006

Chúc anh em online trong đêm giao thừa và cả những anh em ko online 1 năm mới sẽ nhận đươc nhiều niềm vui mới va hanh phúc

HuuTien

Tình hình là không thể online với mọi người cho đến giao thừa vì đang ở dưới VL,online bằng dial-up máy thì xài ké của cháu cũng không có YM! luôn :(
Năm mới chúc mọi người an khang thịnh vượng cùng nhau đưa PDAVIET lên tầm cao mới :D :D :D

yingzhou

LÌ XÌ ĐẦU NĂM MỚI ĐÂY MỌI NGƯỜI ƠI

Nhân dịp năm mới 2007. Mình sẽ thay mặt BQT lì xì cho mọi thành viên của diễn đàn PDAVIET.

Mỗi thành viên gửi trả lời trong Chủ đề này sẽ nhận được 100 PVD làm quà trong dịp năm mới 2007. :D

Ai gửi 2 lần sẽ bị trừ tiền 50 PVD ngay đó. b-)

Chúc mừng năm mới 2007. Một năm mới tràn đầy niềm vui và thắng lợi. :D

Chủ đề này sẽ được mở đến 12h trưa ngày mai theo giờ GMT +7 tức giờ Việt Nam.

SirKojiro

Đêm nay ngồi online một mình buồn quá, hy vọng năm sau tôi sẽ không không phải online vào thời điểm này!
Chúc mọi người một năm mới vui vẻ và hạnh phúc

yingzhou

Năm trước, năm sau, rồi còn 2 năm nữa! :( Mình phải đón giao thừa kiểu online này. Nhưng mà tết Ta thì sẽ được đón giao thừa ở nhà rồi! Hihi! Chúc mọi người nhận được lì xì nha.

hientranxxx

Chúc mọi thành viên PDAviet sức khỏe dồi dào, Phát tài phát lộc, phần mềm của PDAviet ngày càng phong phú.

linhmoitote

Năm con "Hợi" sắp dìa, chúc cả làng ta năm mới: mạnh khỏe, phát tài và ai ai cũng đều có "xìn" để nâng đời máy. Mong lắm thay...

ZZZGates

Trung Quốc đã bước sang năm mới . Xin chúc mọi người tại TQ nói riêng và tất cả mọi người trên thế giới một năm mới ngập tràn hạnh phúc .

:mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:) :mad:)

Status
Không mở trả lời sau này.