• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những người online trong đêm giao thừa

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

Năm cũ trôi qua sẽ đem theo tất cả những muộn phiền. Năm mới đến mang theo thật nhiều niềm vui, may mắn & hạnh phúc đến với mọi người nhé.
Te yêu mọi người trong PV nhiều ơi là nhiều luôn
:) :) :)

vuavirus2004

năm mới chúc mọi người đều có áo mới ,đt mới ,tiền mới nhà mới ,xe mới ,cái gì cũng mới.....

AnhTu

Super V.I.P
Heh có tiền roài :D 100$ he he. CHúc mọi người năm mới vui vẻ, tiền đầy túi :D

nidu29

Chúc mừng năm mới. Mong rằng năm mới mọi người đều mạnh khỏe gặp nhiều may mắn. Riêng mình mong rằng thi cử thật tốt và làm ăn gặp nhiều thuận lợi trong năm 2007.

Huycl2507

Sang năm mới chúc mọi người có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắc son với phở. Chúc vui vẻ"
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

ZZZGates

Chúc mọi người ngủ thật ngon để chuẩn bị cho một năm mới với đầy đủ sức lực để đóng góp PDAViet ngày càng xứng đáng với một trang web của những người dùng PDA Mobile . Chúc Admin , Manager , các Mod , các Vip Mem . Download Mem . Mem : An Khang Thịnh Vượng Phát tài Phát Lộc .

Nhờ Mod Close Topic nhé .

Duynt

"Mỗi thành viên gửi trả lời trong Chủ đề này sẽ nhận được 100 PVD làm quà trong dịp năm mới 2007"

Mình Xin :D

Happy New Year.... Đầu xuân năm mới làm quả Nhậu đi bác Long "Đầu Trọc" :))

Again :)

Huycl2507

Các Bác nào còn online,hãy cùng uống 1 ly Hennessy với mình nhé
Và hãy chúc cho mình Năm 07 sẽ tốt hơn
Sống phải có hy vọng,hãy hy vọng những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn,cứ HY VỌNG để rồi THẤT VỌNG

longnhi88

Chúc mọi người năm mới an khang thịnh vượng....
:D chỉ biết nói thế.Dốt Văn lắm

BatKid

Super V.I.P
He He, BatKid chúc mọi người 1 năm mới an khang thịnh vượng :D

izepck

Chúc mọi thành viên của PDAviet một năm mới vui vẻ , mạnh khỏe và PDAviet sẽ ngày càng phát triển ( để thêm tiền lì xì )!:D

hoangkha

chúc mọi người tiền vô như nước sông Đà, tiền ra nhỏ giọt như cafe phin

phamthaitl

Năm cũ trôi qua sẽ đem theo tất cả những muộn phiền. Năm mới đến mang theo thật nhiều niềm vui, may mắn & hạnh phúc đến với mọi người nhé.
happy new year!

Status
Không mở trả lời sau này.