• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG SOFT CHẠY ĐƯỢC VÀ KHÔNG ĐƯỢC TRÊN OS 3.x

Status
Không mở trả lời sau này.

phongmos

Bạn resstore lại máy nhé khuyên bạn kg nên cài nhiều soft linh tinh mà kg quá cần thiết rất dễ bị sung đột thân:))

tranthanhhung

Khong hiểu sao khi mình cai SBSettings 3.01 sử dụng bình thường nhưng ko nhận được cuộc gọi. Bác nào bị thì chỉ mình với, máy mình up 3.0 rồi

tranthanhhung

Mình xài từ ngày có OS 3.0 đến giờ có sao đâu nhỉ???:-?:-?:-?

Mình cũng chẳng hiều nữa,lúc đầu mình tưởng lỗi do mình cài nhiều thứ quá những sau cả chục lần restore lại và cài từng phần mềm và mình test thì biết nguyên nhân,chán ghê:(:)((

koikoi

mình bị ăn táo 2 ngày nay tổng cộng là 5 lần rùi cài iblacklist rùi update cái core....jj đó của thằng cydia.nó kêu reset device kick vào ăn táo luôn.rùi anh em đừng cài game kim cương của handheld nha ăn táo nữa đó.nói chung tui phải đập cái iphone một lần trong ngày gần đây mới chịu nổi wáb-):((

Mình cài game kim cuơng bình thường mà bạn,có sao đâu :-?

JunyHai

Còn tùy thuộc vào version nữa, không hiểu sao Quang chạy không được (software version còn mới hơn của mình):

"MCleaner v1.6.4.1 -------tested by Pham Quang"

Mình đang chạy MCleaner v1.6.3 trên Iphone 3GS vẫn ổn chưa bị dính táo lần nào. Chặn cuộc gọi rất tốt. Có lẽ không cần nâng cấp lên 1.6.4 nữa.

mlxx_1977

Còn tùy thuộc vào version nữa, không hiểu sao Quang chạy không được (software version còn mới hơn của mình):

Mình đang chạy MCleaner v1.6.3 trên Iphone 3GS vẫn ổn chưa bị dính táo lần nào. Chặn cuộc gọi rất tốt. Có lẽ không cần nâng cấp lên 1.6.4 nữa.

nhưng ko chặn được SMS có phải ko bạn, mình đã cài 1.6.3 cho 2G FW3.0 chặn gọi thì tốt, ko chặn được SMS

kren

xGPS sau khi lên 3x thì dùng ngon lành cành đào lá hẹ, còn hồi chạy 2x thì ko dùng được. Còn Winterboard mới test hồi chiều cũng ngon lành cành đào cành quất!

xGPS sau khi lên 3x khi chép dử liệu xGPS_map.db (323 MB) vô thì kg chạy, khi xoá files này thì nó chạy nhưng kg có dử liệu, mong các bác chỉ giáo!

XuanTruong

Super V.I.P
xGPS sau khi lên 3x khi chép dử liệu xGPS_map.db (323 MB) vô thì kg chạy, khi xoá files này thì nó chạy nhưng kg có dử liệu, mong các bác chỉ giáo!

Chép vào đường dẫn => /private/var/mobile/Library/ Rồi ON cái Offline mode lên thì mắc mớ gì mà không chạy?:O

Nguyen_Minh

Các anh ơi thế mobile log có chạy đc trên 3.0.1 ko? Cái ibluetooth không dùng đc à?

Posted via Mobile Device

nhatrangpda

Cai FontSwap minh cài vào vẫn chạy tốt đấy chứ. Đổi font của Notes ngon lành. Nhưng IP của mình hiện thỉnh thoảng bị safemode, ko hiểu có phải do Fonswap ko nữa.

XuanTruong

Super V.I.P
Cai FontSwap minh cài vào vẫn chạy tốt đấy chứ. Đổi font của Notes ngon lành. Nhưng IP của mình hiện thỉnh thoảng bị safemode, ko hiểu có phải do Fonswap ko nữa.

Không hẳn là do Fonswap? Một số Soft khi đụng nhau cũng bị vậy!8-|

cantona12345

Các bác cho em hỏi Lịch Phù đổng 2.0 có chạy được trên FW 3.0 không? Cảm ơn các bác.

Status
Không mở trả lời sau này.