• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những ứng dụng cho Today.

ThaiChienvn

PM tùy chỉnh màu sắc,thay đổi chiều dài,...hgToday & hgAgenda

Mình lập ra Top này mong được các bạncùng nhau thảo luận về những vấn đề ứng dụng nhỏ cho Today.
Mong được sự đóng góp của các bạn.

hgToday & hgAgenda: Fingerfriendly calendars v3.1

phần mềm giúp tùy chỉnh màu sắc, thay đổi chiếu dài, quản lý công việc các cuộc hẹn hò... ngoài today

Download
Test thấy hay thansk ủng hộ mình nhé..!=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

ThaiChienvn

Easy Today Launcher v1.1.0.1
Easy Today Launcher là 1 ứng dụng nhỏ gọn, có thể đưa các ứng dụng thường dùng ra today, giúp người dùng sử dụng được dể dàng và nhanh chóng
Hỗ trợ W2003, W5 trở lên,,

Xin được sự ủng hộ của các bạn..!=D>=D>=D>
Nếu có mạo phạm gì em mong các Mod.. lượng thứ...!

Chỉnh sửa cuối:

ThaiChienvn

ThrottleLauncher 1.0 RC2

Phần mềm giao diện dành cho PPC, bạn có thể quản lý đưa các ứng dụng,
các danh bạ ưa dùng ngay từ màn hình Today. Hỗ trợ WM5-WM6

Chỉnh sửa cuối:

ThaiChienvn

Rất cảm ơn ThaiChien... nhưng mình nghĩ, tuy đây là phần mềm, nhưng có tính chất trang trí, làm đẹp cho màn hình Today. Vậy nên, theo mình, bạn nên Post vào đây: http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=35
Các bộ Skin và theme nó chiếm hết tất cả và hầu như thay thế cho của HDH, Mình chỉ muốn tạo chủ đề này để Today của nó chỉ là Today. Tuy vẫn còn thiếu sót vậy mong các bạn ửng hộ thêm.?!

mdx

Đúng đó, mình ủng hộ ông bạn, hãy để Today là Today đi, mình càn cho Item or Shortcut ra ngoài màn hình thui, cài thêm các cái khác sẽ tốn pin hơn nhiều. Thêm đi ThaiChien.. ơi

ThaiChienvn

Đúng đó, mình ủng hộ ông bạn, hãy để Today là Today đi, mình càn cho Item or Shortcut ra ngoài màn hình thui, cài thêm các cái khác sẽ tốn pin hơn nhiều. Thêm đi ThaiChien.. ơi
Posted via Mobile Device
mình công nhận them va Skim đẹp và long trong thật nhưng *bạn nói rất chính xác *các theme và Skin ko nhưng nó ngốn nhiều pin mà còn chiếm Ram cũng rất nhiều nữa.

djtrungkien

Mình nghĩ đã có khu vực Theme và Skin rồi, nên chuyển qua bên đó cho chuyên nghiệp, bởi Theme và Skin là dành cho Today mà!

ThaiChienvn

Tiếp tục
với Indibar v4.0.7
Phần mềm quản lý các ứng dụng đang đang chạy ngoài màn hình Today một cách hiệu quả. Hơn nữa phần mềm này còn cung cấp cho bạn một số chức năng cần thiết như hiển thị thông tin tình trạng Pin, bộ nhớ Ram với màu sắc thay đổi. Phiên bản cập nhật tiếp theo V4.0.7
Hỗ trợ các HĐH

Em cảm ơn anh Trungkien và các anh đã góp ý.!

Chỉnh sửa cuối:

ThaiChienvn

phiên bản cập nhật
Easy Today Launcher v1.1.0.2
Easy Today Launcher là 1 ứng dụng nhỏ gọn, có thể đưa các ứng dụng thường dùng ra today, giúp người dùng sử dụng được dể dàng và nhanh chóng.​

Chỉnh sửa cuối:

ThaiChienvn

PocketMax phoneAlarm v2.31 beta 1 (Build 387)

Một ứng dụng quen thuộc giúp bạn kiểm soát, điều chỉnh âm báo, tự động chuyển đổi profiles cho các cuộc gọi lỡ, tin nhắn mới, email và các cổng kết nối ngay màn hình Today. Phiên bản cập nhật

Hỗ trợ các HĐH
cài đặt và sử dụng MTK đính kèm​

Chỉnh sửa cuối:

ThaiChienvn

Elecont Quick Desktop v1.0.58
Elecont Quick Desktop giúp người sử dụng tạo các shortcut trực tiếp đến màn hình Home today, giúp bạn dễ dàng sắp xếp và nhanh chóng thực thi các ứng dụng một cách tiện lợi nhất. Bạn cũng dễ dàng thực hiện cuộc gọi, nhắn tin, duyệt web hay chuyển qua lại các chương trình đang chạy một cách tiện lợi chỉ bằng thao tác ngón tay hay bàn phím ngay trên today. Phiên bản cập nhật​

Hỗ trợ WM2005-WM6.1
Cài đặt và đăng ký với SN# : 16010​

ThaiChienvn

Elecont Launcher v.1.0.991
Phần mềm tùy biến, giúp tùy chọn các ứng dụng 1 cách nhanh chóng trên PPC, Phiên bản cập nhật

Hỗ trợ WM2005-WM6.1
Cài đặt và đăng ký với SN# : 1357986​

ThaiChienvn

Pocketmax phoneAlarm Pro v.2.31 build.392 beta4

Một ứng dụng quen thuộc giúp bạn kiểm soát, điều chỉnh âm báo, tự động chuyển đổi profiles cho các cuộc gọi lỡ, tin nhắn mới, email và các cổng kết nối ngay màn hình Today. Phiên bản cập nhật

Hỗ trợ WM2005-WM6.5​

hungphilong

Indibar v.4.0.9

Phần mềm quản lý các ứng dụng đang đang chạy ngoài màn hình Today một cách hiệu quả. Hơn nữa phần mềm này còn cung cấp cho bạn một số chức năng cần thiết như hiển thị thông tin tình trạng Pin, bộ nhớ Ram với màu sắc thay đổi. Phiên bản cập nhật tiếp theo V4.0.9
Hỗ trợ các HĐH

ThaiChienvn

Resco Pocket Radio v2.02 beta

Phần mềm Nghe đài radio và thu âm trực tiếp trên Today Plugin. Phiên bản cập nhật tiếp theo.

Hỗ trợ các HĐH​

ThaiChienvn

alarmToday v3.00 Build 160

Phần mềm quản lý, thiết lập báo hẹn trên màn hình Today, bạn có thể tạo mới ngay một hay nhiều báo hẹn lặp và đưa các bài nhạc ưa thích, các file dữ liệu Word, Excel ra ngoài màn hình Today. Phần mềm còn cho phép bạn xem, thay đổi, xóa bỏ tùy biến trên màn hình, phiên bản cập nhật

file.php

Downloads

Hỗ trợ WM2005-WM6.5
Cài đặt và sử dụng MTK đính kèm

fanliv

Các ứng dụng khá hay nhưng không biết có dùng chung với giao diện TouchFlo được không vì mình thấy các biểu tượng cũng chật kín màn hình Today rồi.