• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những ứng dụng cho Today.

QuangThang89

Các ứng dụng khá hay nhưng không biết có dùng chung với giao diện TouchFlo được không vì mình thấy các biểu tượng cũng chật kín màn hình Today rồi.

Touch Flo là giao diện độc lập. ko thể chạy chung với các giao diện khác, bạn muốn chạy cái này thì phải tắt cái kia đi

ThaiChienvn

GPS2day v1.0.2

Phần mềm nhỏ gọn - miễn phí hiện thị GPS ngoài màn hình chính. Hỗ trỡ WM5 - WM6.5

ThaiChienvn

Pocketmax phoneAlarm Pro v.2.31 build.397 beta5
Một ứng dụng quen thuộc giúp bạn kiểm soát, điều chỉnh âm báo, tự động chuyển đổi profiles cho các cuộc gọi lỡ, tin nhắn mới, email và các cổng kết nối ngay màn hình Today. Phiên bản cập nhật

ThaiChienvn

Indibar v4.0.10
Phần mềm quản lý các ứng dụng đang đang chạy ngoài màn hình Today một cách hiệu quả. Hơn nữa phần mềm này còn cung cấp cho bạn một số chức năng cần thiết như hiển thị thông tin tình trạng Pin, bộ nhớ Ram với màu sắc thay đổi. Phiên bản cập nhật tiếp theo V4.0.10
Hỗ trợ các HĐH

ThaiChienvn

Indibar v4.0.11
Phần mềm quản lý các ứng dụng đang đang chạy ngoài màn hình Today một cách hiệu quả. Hơn nữa phần mềm này còn cung cấp cho bạn một số chức năng cần thiết như hiển thị thông tin tình trạng Pin, bộ nhớ Ram với màu sắc thay đổi. Phiên bản cập nhật tiếp theo V4.0.10
Hỗ trợ các HĐH

Downloads

ThaiChienvn

Pocketmax phoneAlarm Pro v.2.31 build.398 beta 6
Hỗ trợ WM2005-WM6.5

Một ứng dụng quen thuộc giúp bạn kiểm soát, điều chỉnh âm báo, tự động chuyển đổi profiles cho các cuộc gọi lỡ, tin nhắn mới, email và các cổng kết nối ngay màn hình Today. Phiên bản cập nhật

ThaiChienvn

Elecont Dialer - Vibro Touch v1.0.151 by
Hỗ trợ: Win5 trở lên.
Tính năng :Cho phép bạn gọi điện hay SMS nhanh trên màn hình today, chỉ 1 cú chỉ ngón tay vào hình ảnh.

kdv2108

Active Member
TodayClock 1.3
TodayClock là Plugin cho phép hiển thị đồng hồ trên màn hình Today. Phiên bản cập nhật
Hỗ trợ các HĐH

Bác ơi tôi cài rồi chỉ thấy đồng hồ Digital mà ko biết chỉnh sao cho cao các loại đh khác.Nhấn vào Today còn thấy lên cả Pm caculator.Tôi đang dùng I900

ThaiChienvn

TodayClock 1.3
TodayClock là Plugin cho phép hiển thị đồng hồ trên màn hình Today. Phiên bản cập nhật
Hỗ trợ các HĐH

Bác ơi tôi cài rồi chỉ thấy đồng hồ Digital mà ko biết chỉnh sao cho cao các loại đh khác.Nhấn vào Today còn thấy lên cả Pm caculator.Tôi đang dùng I900

Posted via Mobile Device
không hiểu ý của bạn muốn hỏi j?!
còn nếu không hiện thì vô cài đặt today đánh dấu cái bạn muốn hiện trên today, còn ko thì không đánh dấu. rồi khởi động lại máy là oke!

skyxedapdien

híc,mình xài 02 atom life,nguyên bản,chưa up iếc j hết,nhìn mí cái hình thấy ham quá,kô biết phải làm sao nữa đây

kdv2108

Active Member
Posted via Mobile Device
không hiểu ý của bạn muốn hỏi j?!
còn nếu không hiện thì vô cài đặt today đánh dấu cái bạn muốn hiện trên today, còn ko thì không đánh dấu. rồi khởi động lại máy là oke!

À mình cài ok rồi nhưng nó chỉ hiện đồng hồ số,muốn chuyển sang đồng hồ alalog như trên hình thì làm thế nào?