• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz v3.3.1(5047) Việt hóa

viettin76

Member
Nimbuzz v3.3.1(5047) Việt hóa giao lưu trên điện thoại

Nimbuzz là một phần mềm trò chuyện và giao lưu trên điện thoại một cách tiện ích
NIMBUZZ sẽ thông qua các chương trình YAHOO, FACEBOOK, GTALK,TWEETER ... dể giao lưu
Bạn có thể kết nối qua WIFI để thực hiện gọi miễn phí với chương trình YAHOO,TWEETER ...
Nếu muốn thực hiện cuộc gọi quốc tế, bạn phải đăng ký 1 tài khoản ở Nimbuzzout để thực hiện

Link download
http://www.mediafire.com/?71qcky5m4q7bam7
Link download bản cập nhật fix lỗi ngày 25.03.12
http://www.mediafire.com/?r9qxzzf2d2394i2

Last edited by a moderator:

JohnyNguyen

Ốh yeàh ,mắc lỗi font chữ do mod belle rồi kìa a viettin ơi :p
có mấy chỗ bác dịch buồn cười quá vậy.:p
thông củm ảnh người miền nam nên chắc chắn sẽ có từ hơi khác ngoài bắc mà cậu :p

Dragon459

Manager
Ốh yeàh ,mắc lỗi font chữ do mod belle rồi kìa a viettin ơi :p

thông củm ảnh người miền nam nên chắc chắn sẽ có từ hơi khác ngoài bắc mà cậu :p
tớ biết bác ấy người miền nam nhưng có chỗ tớ thấy k hiểu,ví dụ như trên hình có cái đoạn :
"Loại: cắm kết nết" thì tớ k hiểu lắm.
à nhân tiện để cập tới 2 miền nam bắc tớ trích thêm cái này, ae đọc giải trí.^^
chúc ae đầu tuần cuối năm vui vẻ - hết tuần này ta nghỉ tết rồi ae ạ

viettin76

Member
máy của em bị lỗi phong khi cook bản beo lờ rồi. khi nào có bản nào hảo hảo em chỉnh lại cho nha

Chỉnh sửa cuối:

wangsang1104

bi loi phong khi cook ban bao la. Khi nao co ban nao hao hao em up lai nha

cần gì up lại bác như thế là đc rồi k ai bắt đâu em thấy bác dịch vậy là chuẩn rồi còn ai thích theo ý mình thì tự edit lại, mà cái này với slick cái nào tiết kiệm hơn nhỉ

Dragon459

Manager
làm bản v3 đi bạn
Bên v3 bây giờ có trụ cột việt hóa là bác tuanloc, duylinh và Makimlien mà.bạn thử pm mấy bác đó coi.chứ ae bên v5 k dùng được app v3 nên cũng k tâm huyết việt lắm đâu.hơn nữa đây lại là app có lượng str khủng lên tới 4 con số lận.:p

nhaylau321

Bản VH này, thì vào khung chát cái biểu tượng mặt cười bị mất để chọn mấy icon smile. Mong bác fix lại ;;)

jack_hunter97

Sao em dùng cái này mà vô yh +fb hk được vậy khó xài quá hà T.T ai giúp em vớj

viettin76

Member
Sao em dùng cái này mà vô yh +fb hk được vậy khó xài quá hà T.T ai giúp em vớj

anh vào cài đặt chọn tài khoản sẽ ra tab mới là thêm tài khoản jack_hunter@yahoo.com đợi khoản vài giây cho nó liên kết với tài khoản yahoo là được, tương tự fb cũng vậy nhưng liên kết với tài khoản fb hơn lâu 1 tí nhé

nhaylau321

anh vào cài đặt chọn tài khoản sẽ ra tab mới là thêm tài khoản jack_hunter@yahoo.com đợi khoản vài giây cho nó liên kết với tài khoản yahoo là được, tương tự fb cũng vậy nhưng liên kết với tài khoản fb hơn lâu 1 tí nhé

Bản VH này, thì vào khung chát cái biểu tượng mặt cười bị mất để chọn mấy icon smile. Mong bác fix lại

jack_hunter97

Em thử rồi nhưng không được @yahoo thì nó báo không có sẵn ,thêm chữ majl thì nó báo điền đúng yahu nha , làm sao giờ , vô được fb mà yahu hk đc T.T

viettin76

Member
hồi trước em cũng bị giống như anh, nhưng mấy tháng gần đây yahoo update danh thêm cho mobile nên bị lỗi mật mã tới khi em tạo lại mật mã mới thì điền vào thêm tài khoản yahoo thì được,

jack_hunter97

hồi trước em cũng bị giống như anh, nhưng mấy tháng gần đây yahoo update danh thêm cho mobile nên bị lỗi mật mã tới khi em tạo lại mật mã mới thì điền vào thêm tài khoản yahoo thì được,

èo , thank anh , để tạo lại mk coi , lên pc thank sau