• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz v3.3.1(5047) Việt hóa

jack_hunter97

Em làm được rồi thank anh nha ~^.^~ em thích đang dùng bản cũ việt hóa , bản này việt hóa nhưng khung chat mất biểu smjle nhìn xấu lắm

viettin76

Member
em đang fix lại tìm cả tuần nay oy mà hổng thấy, nó nằm ở dòng strin resource/app/mif, hối trước có fix cho pản v3.30 được mà sao bản này khó quá anh ui, chắc là vh lại từ đầu mới tìm ra string đó được

jack_hunter97

em đang fix lại tìm cả tuần nay oy mà hổng thấy, nó nằm ở dòng strin resource/app/mif, hối trước có fix cho pản v3.30 được mà sao bản này khó quá anh ui, chắc là vh lại từ đầu mới tìm ra string đó được
èo em thấy bản mới và cũ có khác nhau mấy đâu , bản cũ ok hơn nhiều

viettin76

Member
kết nối lại và tìm wifi nhanh hơn bản củ, chat voice qua yahoo nghe rõ và ít bị gớt mạng,

viettin76

Member
vào cài đặt>tài khoản>thêm tài khoản rồi điền vào, nhưng kết nối với facebook thì hơi lâu mới thêm được, khi đã thêm xong bấm vào icon danh bạ >bạn bè > thì sẽ hiện ra tất cả nickname yahoo.fb, tweet... Trình diện web để có giao diện pc, đối với ucweb thì bấm full mode để ra giao diện pc, còn opera mini thì bấm default style ở hàng cuối cùng của trang, em đang dùng opera mini truy cập là giao diện pc ở pdaviet

viettin76

Member
các lỗi ở trên em đã fix gần xong oy. Để em test thêm, nếu kô còn bị lỗi về icon khi chat và cập nhật phần mềm thì chủ nhật em sẽ úp lên