• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Noel - Tuyết rơi trên Springboard & Lockscreen

kenkail

em nhấn vô cái đó trong winterboard, xong thoát ra, cái nó xoay xoay lâu thiệt là lâu cái nó tắt máy, rồi nó hiện ra trái táo hoài luôn. :( nản ghê luôn

Zenki

Super V.I.P
bắt đền đi, em vô winterboard chọn nó xong thì ăn táo luôn, ngồi gần 1 ngày trời để up len 3.1.2, rồi làm cái theme noel, rồi chạy ra cafe wifi cài app, tới giờ về cài cái này ăn táo luôn, huhuhu, em đi chết luôn cho xem, chứ ko sống nổi nữa rồi, huhu
Bị ăn táo nếu biết là do Themes thì vẫn có thể kết nối với iFunbox để vào xóa Theme đi rồi Reboot lại. Không cần phải Restore lại FW đâu! Mà cài Theme ăn táo thì mình chưa gặp lần nào :D

NL32

bắt đền đi, em vô winterboard chọn nó xong thì ăn táo luôn, ngồi gần 1 ngày trời để up len 3.1.2, rồi làm cái theme noel, rồi chạy ra cafe wifi cài app, tới giờ về cài cái này ăn táo luôn, huhuhu, em đi chết luôn cho xem, chứ ko sống nổi nữa rồi, huhu

cài theme mà ăn táo thì mình chưa nghe bao giờ, mình cũng đang xài 3.1.2 đây tối ngày vọc theme mà có sao đâu, trước khi cài theme bạn có cài aap lockscreen nào ko có lẽ bị đụng aap đấy:-?

Nightmare

Ừa,lạ thiệt,cài themes mình cài đôi năm nay rồi chưa bị ăn táo bao giờ nhé. Hehe,mỗi tội mình tham quá,chạy cái theme Xmas + Christmas lights (Đèn nhấp nháy trên springboard) + 2 cái snow lockscreen và SB nữa nên máy chạy giật tưng bừng =)) Đang xài 3G, chắc phải lên 3GS mới đỡ được quá :D

longduc

Chết Em rồi các bác ơi, chẳng hiểu vì sao nhưng mà Em down cái này về restart lại máy thì bị ăn táo luôn..... Bây giờ ko làm đc cái gì cả, cắm cable để kết nối với Itunes cũng ko lên luôn......:((
Làm ơn sư phụ nào giúp Em với............

Mà IFunbox là cái gì vậy các bác???? Xài cái đó như nào vay?

Last edited by a moderator:

xixonxanhxe

bạn ơi ! mình tải theme về bằng cydia được hong dzậy bạn. và tải như thế nào mong bạn chỉ giúp, mình còn mới mẽ với iphone 4 lắm. còn nếu tải trên máy vào ip thì làm sao nhỉ

haonam999

bạn nào up lai dùm mònh dow ko dcthank Dạng tập tin: zip utf-8__Let It Snow - Lockscreen.zip

haonam999

cho mình hỏi cái này cài vô thì mất cái hình ngoài lock,như vậy mình chỉ có thể kết hợp cái này với cái theme phải ko bạn,mình có thể vừa để hình ngoài lock vừa làm tuyết rơi dc ko bạn ?thank

h3ll

cho mình hỏi cái này cài vô thì mất cái hình ngoài lock,như vậy mình chỉ có thể kết hợp cái này với cái theme phải ko bạn,mình có thể vừa để hình ngoài lock vừa làm tuyết rơi dc ko bạn ?thank
mình nghĩ chắc dc bạn àh.mà cài mấy cái này đẹp thiệt nhưng hao pin pà cố :p:p

haonam999

mình nghĩ chắc dc bạn àh.mà cài mấy cái này đẹp thiệt nhưng hao pin pà cố :p:p
sao mình cài vô thì có tuyết nhưng ko thấy hình,bạn chỉ mình cách vừa để dc hình vừa có tuyết,sr mình hơi gà

haonam999

ngoài cái này ra mình thấy có phần mềm Wpsnow cũng làm cho tuyết rơi phải ko bạn,nếu phải cho mình xin link dow Wpsnow,mình kiếm trên google thì link die hết

haonam999

cái này lâu wa chắc ko ai còn rồi,bạn nào có cuốc hay ji đó đào nó lên dùm mình đi;;)

NoThingMore

ứng dụng chạy nền càng nhìu thì càng tốn pin thui. tốt nhất là chỉ để những icon thui các bác ah :)