• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

waizwaiz

Mún xin cái phần mềm riêng cho nó chuyên nghiệp. không có thì thui vậy! Thanks!

MinhThang

Manager

Đa số là hỗ trợ cho ghi âm cuộc gọi thôi bạn à, vì máy nó đã có chức năng ghi âm rồi, có 1 số máy cho phép ghi giới hạn bởi thời gian, là vì nó là Mobile chứ không phải cái máy ghi chuyên dùng.:D

chemi1209

Phần mềm ghi âm thì thiếu gì, mình có pm ghi âm định dạng .mp3 đấy, ghi tẹt luôn, chất lượng thì cực kì pro luôn!

nguyen207

giúp mình vói mình cài prative call and sms bản vh như ko có tiếng việt.mình dùng máy 3250.

sony

Không hiểu mình cài pm VH nào mà giờ mỗi lần khởi động máy nó báo lỗi " Application closed : Main E32USER-CBase 71 " , mình đã remove 1 số pm VH kô dùng được và không thích dùng nữa còn lại 1 số hoạt động bình thường vậy mà vẫn bị lỗi

Kojiro

Super V.I.P
Không hiểu mình cài pm VH nào mà giờ mỗi lần khởi động máy nó báo lỗi " Application closed : Main E32USER-CBase 71 " , mình đã remove 1 số pm VH kô dùng được và không thích dùng nữa còn lại 1 số hoạt động bình thường vậy mà vẫn bị lỗi

Lỗi này hình như cũng có anh em gặp trên E71 thì phải. Có thể lỗi đó do xung đột hay gì gì đó mà đến giờ KJR vẫn ko biết :( Nhưng đảm bảo với bạn là ko phải do các trình việt hóa được, anh em việt hóa cài và test biết bao nhiêu bản việt mà có bị đâu, có thể trong quá trình sử dụng của bạn phát sinh lỗi gì đó. Đừng đổ thừa cho PM việt hóa mà tội nghiệp :((

MinhThang

Manager
ko được anh thắng ơi cài xong khi mở ra nó báo sytem eror. em thử hết cách rồi.

Em down cái Link trên bài của Kieuphong xem có được không? anh cũng hết lòng với em rồi đó, máy anh test không sao cả.

thaolaking

cho mình hỏi mình lấy cer và key về rồi nhưng chẳng bít làm j cả.chỉ giúp mình với?

nguyen207

Ai có skin TPOD màn hình 176-208 mới cho mình với. mình thíc mấy cái skin của PDA nhưng ko có.

Status
Không mở trả lời sau này.