• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Các Bạn trong nhóm Sympviet Có thể chỉ mình biết làm cách nào thay thế chữ About trong Pm không , Mình mất ngủ hay tới khuya 2 3g sáng mới ngủ được mà không biết làm bằng cách nào . thử hết tất cả từ Siscontent đến Siswave rồi lấn sang siêu dịch sau cùng là Mobihex , cái Mobihex có chỉnh được một chút nhưng khi chỉnh xong là bấm vào chữ Thông tin là Out ngay . Phần mềm Mình dịch gần hết mà còn phần này ko tùy chỉnh được thì còn ý nghĩa gì nữa chứ , Mình đang dịch cái Activefile 1.40 hất 1 phần 3 quãng đường rồi chỉ còn cái này nữa là xong . Nó cũng hành mình hết 2 3 ngày nay , Còn cái Autolock mà bác Minh thắng làm nữa không tài nào tìm được chữ About của nó ở đâu để mà thay thử thông tin , Có thể bật mí cho mình một chút thông tin nào được hay ko ? Please

Nếu nói trên diễn đàn không tiện các bác có thể gửi Email cho mình biết không . Mong các bác giúp đỡ cho .;;)

Email của mình là Joedeng04@gmail.com

Activefile 1.40 bạn tải cái này về xem và nghiên cứu:

http://pdaviet.net/showpost.php?p=527254&postcount=108

abdv

Mình đang cần phần mềm báo thức ngay cả khi tắt máy cho dòng máy Symbian S60 3rd OS9.1, ai có cho mình xin với.
Cảm ơn nhiều!

kp_enter

sao ko dùng cài đặt âm báo mặc định của máy đó. Tắt máy vẫn báo đó bạn :)

blue_danube500

các pro cho em hỏi chút. e dùng con E61i, np la man hinh ngang.em rải một số phần mềm của s60v3 nhưng không cài được vd: từ điển bách khoa.có phải có sự phân biệt màn hình ngang với màn hình dọc không?

MinhThang

Manager
các pro cho em hỏi chút. e dùng con E61i, np la man hinh ngang.em rải một số phần mềm của s60v3 nhưng không cài được vd: từ điển bách khoa.có phải có sự phân biệt màn hình ngang với màn hình dọc không?

Có chứ bạn các pm hỗ trợ cho các size đều khác nhau đấy. Tuy nhiên có những pm thì lại hỗ trợ cho cả 2.

thanha1969

Cho hỏi mình cài pyUninstaller nhưng không sử dụng được, không biết có phải cài thêm gì nữa không (VD như python...)?

Kojiro

Super V.I.P
Cho hỏi mình cài pyUninstaller nhưng không sử dụng được, không biết có phải cài thêm gì nữa không (VD như python...)?

Đúng rồi! tên của nó cũng đã thể hiện điều đó rồi mà bạn, cài Pm này và python vào cùng 1 bộ nhớ nhé!

thanha1969

Đúng rồi! tên của nó cũng đã thể hiện điều đó rồi mà bạn, cài Pm này và python vào cùng 1 bộ nhớ nhé!

Hỏi thêm là trước đây mod Kojiro có chương trình cài 1 bộ python vào thẻ nhớ mà vẫn dùng được. Mình đã cài cho đỡ nặng bộ nhớ máy, không hiểu sao không chạy được PM này, hay là phải cài lại Pynthon cũ vào bộ nhớ máy?

Kojiro

Super V.I.P
Hỏi thêm là trước đây mod Kojiro có chương trình cài 1 bộ python vào thẻ nhớ mà vẫn dùng được. Mình đã cài cho đỡ nặng bộ nhớ máy, không hiểu sao không chạy được PM này, hay là phải cài lại Pynthon cũ vào bộ nhớ máy?

Mình vẫn đang dùng bộ cài trên thẻ và cài PM trên vào vẫn dùng tốt bạn à :)

TieuQuanGia

Cho em hỏi PM end app làm sao cho nó chạy ẩn vì nó ko có chử ẩn mà có chử thoát, khi thoát ra thì y như cũ. Và nó ko đọc dữ liệu người dùng thì làm sao lựa chọn ứng dụng nào khóa, ứng dụng nào ko khóa? Có cần phải chép ứng dụng cần khóa vào 1 đường dẫn nào ko xin mọi người giúp em:-/. All thanks

MinhThang

Manager
Cho em hỏi PM end app làm sao cho nó chạy ẩn vì nó ko có chử ẩn mà có chử thoát, khi thoát ra thì y như cũ. Và nó ko đọc dữ liệu người dùng thì làm sao lựa chọn ứng dụng nào khóa, ứng dụng nào ko khóa? Có cần phải chép ứng dụng cần khóa vào 1 đường dẫn nào ko xin mọi người giúp em:-/. All thanks

Bạn thoát bằng phím Menu là nó vẫn còn chạy ẩn đó bạn.:D

thanha1969

Bạn nhớ Capoff nếu dùng Cap hoặc Disablecap nếu dùng RomPatcher thì mới dùng dc PM này nhé

Rất cám ơn bạn, giải thích thế này là làm được ngay. Giải thích như mod Kojiro thì tưởng là máy mình bị lỗi rồi. Mình dùng Secman để hack Ngage, bật TurnFlat.Security ON là vào được chương trình, không báo lỗi nữa.

Kojiro

Super V.I.P
Rất cám ơn bạn, giải thích thế này là làm được ngay. Giải thích như mod Kojiro thì tưởng là máy mình bị lỗi rồi. Mình dùng Secman để hack Ngage, bật TurnFlat.Security ON là vào được chương trình, không báo lỗi nữa.

Sorry! tại máy của mình luôn để chế độ truy cập vào hệ thống sẵn do hack bằng Open4all mà, vấn đề ở đâu là do bạn hack khác kiểu nên bạn phải làm thủ công 1 bước nữa, chứ như mình thì auto sẵn rồi :)

thanha1969

Sorry! tại máy của mình luôn để chế độ truy cập vào hệ thống sẵn do hack bằng Open4all mà, vấn đề ở đâu là do bạn hack khác kiểu nên bạn phải làm thủ công 1 bước nữa, chứ như mình thì auto sẵn rồi :)
Là Mod mà nên nhiều Member hỏi. Lần sau có ai hỏi như mình thì bạn trả lời đúng rồi.

kenni776

Em gặp 1 vấn đề mấy huynh giúp em cái nhá:
Số là zầy gái nhờ em làm giúp con N81 8G em định hack nhưng mà ko biét nó đã hack chưa, mấy huynh chỉ em cách rs lại máy để em hack lại từ đầu rồi cài games, từ điển....cho nó để mà lấy điểm ^^!
với lai fw của em nó là 20.0.056 có cần up lên fw mới ko, thx mấy huynh nhiều

Mấy huynh cho hỏi lun nếu phải up fw thì reset xong mình nên up fw trước hay nên hack phone trước.

Mới đụng vô con này nên hỏi nhìu mý huynh thông cảm!!!

Chỉnh sửa cuối:

fuyumiluv13

mấy anh ơi cho em hỏi tí
em down file opera 8.65 bản việt hóa của SymPViet
khi giải nén ra
file key báo víu h phải làm sao ạ
em ignore mãi mà ko đc ạ
có cách nào ko ạ

MinhThang

Manager
mấy anh ơi cho em hỏi tí
em down file opera 8.65 bản việt hóa của SymPViet
khi giải nén ra
file key báo víu h phải làm sao ạ
em ignore mãi mà ko đc ạ
có cách nào ko ạ

Tắt các trình Virut đi trước khi down và mở là OK thôi bạn, không sao cả.còn không pm Imei mình lấy hộ cho.

fuyumiluv13

cho em hỏi htêm 1 chuyện ạ
cái powerMp3 1.16 việt hóa
em dơn về chỉ có 350byte
trog đó chỉ có 1 file text thui ạ ??

MinhThang

Manager
cho em hỏi htêm 1 chuyện ạ
cái powerMp3 1.16 việt hóa
em dơn về chỉ có 350byte
trog đó chỉ có 1 file text thui ạ ??

Trong file đó là Link download đó ạ copy Link đó dán lên Google để down về.

Status
Không mở trả lời sau này.