• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN,YÊU CẦU,CHIA SẺ VỀ ICON ANNA CHO THEME!

blackpetal

Cũng lâu lắm rồi không có cống hiến viết bài gì cho pvX_X,ứng dụng thì cứ lên down về rồi dùng;;),theme thì cũng cứ lên down về rồi dùng;;),rồi mod icon cho phù hợp với cá nhân mình:D:D.
Hôm nay quởn quá:-??,bùn tẻ quá:)) chẳng biết làm gì nên vào đây chém gió tí:O,xô hàng cái theme WP7 black&white của bác ACE đã được mình add icon khá full rồi đấy,dĩ nhiên là chỉ full đối với mình thôi vì app thì mỗi người có cách dùng của riêng từng người mà,mục đích cũng để cho những theme đẹp mà lại đơn giản như thế này không bị chìm dần vào lãng quên=D>.Nói thế thôi chứ theme có đẹp như thế nào đi nữa thì khi nó đã được mọi người biết đến rồi thì chỉ được một thời gian thôi là nó sẽ im hơi lặng tiếng liền àh.:-?? và cái mục đích này là để khơi lại cho nó khỏi bị chìm dần áh.
Chắc phải xin e johny Nguyễn cho tham gia vào hội chém gió qué;;);;)

Để hình to như vậy nhìn cho nó máu^^
Như các bạn cũng thấy đó,toàn 1 màu trắng với đen,vì đây là theme black&white mà:D,ko có icon nào lạc lõng hết.chỉ còn duy nhất icon touch balance và get balance,nhìn kĩ tí các bạn sẽ thấy được có mấy icon widget mình cũng add được thấy không?\-/\-/

=))=))Chỉ là lừa tình thôi,nhưng mà thực sự icon widget mình đã add vào rồi đó.
Mình xin nói nhỏ với ae về cách add icon widget vào theme nhé:
Cách làm thì cũng như bình thường chắc ae đều biết hết rồi đúng ko,chỉ cân biết uid là add vào được thôi.Add icon widget vào,save lại rồi cài bình thường.vào mở theme lên và nhìn thành quả:
Ở đây mình ví dụ icon battery monitor và icon tên gì ko đọc được đấy nhé.​

Sau khi add xong thì được như vậy nè:​

Nhìn kĩ tí thì các bạn sẽ biết lừa tình chỗ nào liền àh.

Bài viết đến đây là hết,mong ae chém nhẹ tay tí.:D:D

Ah quên nữa,nếu ae thích cái theme này thì có link cho ae down nè nhé:

Link download:

Chỉnh sửa cuối:

truongvinhpro

bạn ơi cho mình hỏi sao mình cài thmeme sao không ra giống bạn không hiện ngày giờ.chi hiện hình mặc định của máy thôi.