• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

duy_ctytvxdkg

Hichic ko phải bài này bạn ui!

Có âm diệu là: tình.....tình.tinh.tình.tinh......tình.tinh.tình tinh......tinh tính tinh tình......... (Ngoại hạng Anh hay cúp C1, C2 gì đó) VTC có phát lúc dạo đầu đó bạn ui!
Mình rất cần ! Xin giúp đỡ! THANK!!!!!

Thật sự là bạn cứ tình tính tinh tinh tính tình tới sáng thì cũng không thể đoán ra được thôi thì đưa luôn bài của giải ngoại hạng Anh nè:
http://rapidshare.com/files/58526363/_id_1190861387935

andylauts

Các pác làm giúp em nhạc chuông pài "Máu nhuộm bến Thượng Hải" (tiếng Hoa ^_^) nha, pài này mà làm nhạc chuông hơi bị ngầu đoá. Ai làm giùm em sẽ vote cho người đoá 10 lần liền. Cám ơn các pác trước

kipkip

Có bác nào có nhạc giống in chuông điện thoại để bàn ko vậy.Có thì cho mình với nha

Hungnokia3300

Well-Known Member
Có bác nào có nhạc giống in chuông điện thoại để bàn ko vậy.Có thì cho mình với nha

Bạn dùng thử cái này xem nhá. Down ở file đính kèm

Các pác làm giúp em nhạc chuông pài "Máu nhuộm bến Thượng Hải" (tiếng Hoa ^_^) nha, pài này mà làm nhạc chuông hơi bị ngầu đoá. Ai làm giùm em sẽ vote cho người đoá 10 lần liền. Cám ơn các pác trước

DOWNLOAD ở đây nhé bạn

http://www.esnips.com/doc/56c1101b-af50-47e7-92c8-2865182788b3/Ben-thuong-hai---Diep-Le-Nghi

Hoặc:

http://www.esnips.com/doc/14d09273-c727-4546-98e8-32df68f00704/Ben-thuong-hai---La-Thoi-Phong

Chỉnh sửa cuối:

kipkip

Bác ơi ý em là cái chuông như điện thoại bàn cơ,nó kêu reng reng ý.Cái này của bác nó giống cái chuong chờ bình thường rùi mờ

cat_nobita

Cho Mình xin nhạc chuông trong bộ ROM WM6 5b Cross đó là: Ring_FlamencoFire, cho Mình định dạng MP3 nhé.
Thanks!

ThAngNgO_

cho mình xin bài : liên khúc mưa trên cuộc tình của Đan Trường với nhé.có hình càng tốt ,cám ơn rất nhiều

ThAngNgO_

cám ơn bác nhiều lắm.nhân tiện bác có bài nhạc quảng cáo của motorola gì gì đó.mà 2 anh chị đánh nhau trong hầm xe lủa thì phải,cái điện thoại fi rách áo thủng tường đó,cám ơn nhiều ạ

Hungnokia3300

Well-Known Member
Cái đấy thì mình chịu. Quảng cáo là mình bó tay luôn vì không thích quảng cáo cho lắm.

Mình đang cần gấp bài "No matter what" do BoyZone hát chung với Luciano Pavarotti thể loại OPERA. Ai có giúp mình với nhé. Mình nghe bài này cách đây mấy năm rồi nhưng bây giờ mới nhớ ra. Thanks

Hix. Vừa đăng bài đã tự tìm được ra rồi :))

Bài này Luciano Pavarotti hát giọng mẹ đẻ, còn Boyzone hát tiếng Anh. Nghe rất có ý nghĩa.

download dạng flv nhá.

Chỉnh sửa cuối:

Cesc

Ôi, ngồi nửa tiếng đồng hồ search tung cả Internet mà vẫn ko tìm được bài nhạc chuông quảng cáo của Mobifone. Cái bài nhạc ko lời mà trong đó có cảnh đốt pháo bông viết chữ "cám ơn" đó các bác. Bác nào có thì cho mình xin với.

quatban

Giúp mình bài nhạc trong phim anh hùng xạ điêu do Châu Tấn đóng với (hình như là AHXĐ 2003 hay 2004 gì đó). Thanks.

Kojiro

Super V.I.P
Cái đấy thì mình chịu. Quảng cáo là mình bó tay luôn vì không thích quảng cáo cho lắm.

Mình đang cần gấp bài "No matter what" do BoyZone hát chung với Luciano Pavarotti thể loại OPERA. Ai có giúp mình với nhé. Mình nghe bài này cách đây mấy năm rồi nhưng bây giờ mới nhớ ra. Thanks

Hix. Vừa đăng bài đã tự tìm được ra rồi :))

Bài này Luciano Pavarotti hát giọng mẹ đẻ, còn Boyzone hát tiếng Anh. Nghe rất có ý nghĩa.

download dạng flv nhá.

Anh Hùng ơi! down không được, ra dấu ? không à!

2

2123456789

Guest
bác nào có nhạc của chương trình hành khách cuối cùng post len cho anh e dùng đi.

2

2123456789

Guest
có ai có nhạc của chương trình Hành Khách Cuối Cùng không post len cho anh e dùng đi.

Hungnokia3300

Well-Known Member

Album video Đan Trường vol. 8 ``Nắng gió tình ta``
+ Thông tin :1. Giới thiệu
2. Xin quên đi bóng đêm
3. Miền biển mặn.
4. Thà người đừng nói.
5. Nội tôi
6. Tổ khúc
- Tình theo gió mây (Cẩm Ly)
- Trăng vỡ (Đan Trường)
- Nắng gió tình ta (Đan Trường - Cẩm Ly)
Bonus : 1. Nội tôi (ver 2) ; 2. Trên đường quay video clip

Ai có album này đầy đủ dạng video thì cho mình xin với nhé. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.